Chán! cần một lối thoát, khởi đầu mới

"Stress" , ko phải street nhé ^^! PTU ko phải ngày 1 ngày 2 :) nếu xác định theo thì ít nhất phải 3-4 tháng nữa bạn vẫn còn nợ nần chồng chất. Nếu may mắn suôn sẻ đi đúng hướng thì sẽ khá hơn. chúc bạn may mắn !

đi phụ hồ đi bạn , ngày được hơn 100k đó :)

vâng "stress"
Em biết là cái gì nó cũng có cái khó, vừa capt vừa ptu với hàng đống forum chắc lại bấn loạn dài dài @@

Street là gì ạậy :m190: xxx

PTU không dễ đâu nếu có thời gian nghiên cứu về GA với Forex hai cái đó là bền và hiệu quả hơn gần như lúc nào cũng kiếm được tiền,ngủ cũng như thức ;))

hix
giống tớ !! mới rớt thêm 1 môn
3 tháng mmo vẫn chưa có gì !! ngày ngày đi capt capt

cậu làm gì mà nợ nần vậy ? =.= ! Ko rượu chè , ko cờ bạc , Có gái gú ko thế ? ! Thằng con trai nào mà 3 thứ mà ko dính 1 thứ thì thằng đó là hàng độc ;))

có vốn chơi chứng khoán như mình mới 1 ngày hôm qua thứ sáu 21/12/2012 kiếm được 2 triệu 100k
còn hok thì đi ăn mày nhưng chơi lâu nhiều kinh nghiệm thì chắc hok thua đâu

Nợ nần chồng chất, street, điểm thấp, em muốn cạo trọc đầu, bí bách quá.....................................
Tham gia mmo cũng hơn nửa năm em cũng mới biết capt, thực sự là công việc nhàm chán cũng nhiều cố gắng nhưng cuộc sống vẫn nợ :D may mà không cờ bạc, chè chén @@
Giờ chắc em lại tính học hỏi theo PTU đi spam quá,,, thực sự là em không muốn kể khổ nhưng dạo này street không biết nói với ai nữa rồi @@.
PTU, PTU em sẽ cố gắng
cạp mà nợ nần nữa thì không còn lối thoát đâu bạn hiền, ráng cạp làm 1 số vốn nhất định chạy qua invest ,nhưng vẫn làm cạp nhưng giảm dần thời gian online cạp xuống , cạp hơn nửa năm rồi thì ít nhất 1 ngày cũng >5$ , lấy đâu ra nợ nần nếu không cờ bạc, chè chén nhở :binhsua163:

cậu làm gì mà nợ nần vậy ? =.= ! Ko rượu chè , ko cờ bạc , Có gái gú ko thế ? ! Thằng con trai nào mà 3 thứ mà ko dính 1 thứ thì thằng đó là hàng độc ;))
Vậy Max là hàng độc rồi :m131: , ở nhà miết éo có gái gú gì luôn :m021:

Max

thế dính cả 3 thì là hàng gì vậy :binhsua146:

Nợ nần chồng chất, street, điểm thấp, em muốn cạo trọc đầu, bí bách quá.....................................
Tham gia mmo cũng hơn nửa năm em cũng mới biết capt, thực sự là công việc nhàm chán cũng nhiều cố gắng nhưng cuộc sống vẫn nợ :D may mà không cờ bạc, chè chén @@
Giờ chắc em lại tính học hỏi theo PTU đi spam quá,,, thực sự là em không muốn kể khổ nhưng dạo này street không biết nói với ai nữa rồi @@.
PTU, PTU em sẽ cố gắng

Đâm đầu vào PTU thì còn stress dài dài => Bệnh tật => Thuốc men => Nợ càng thêm nợ => .....

Nợ nần là do mấy tháng gần đây thi cử không làm việc, đám cưới liên miên @@ , gấu thì chia tay lâu may giờ phút này không dính vào khoản tình yêu tình báo .. không chết

capcha mà sống nhé bác

Nợ nần là do mấy tháng gần đây thi cử không làm việc, đám cưới liên miên @@ , gấu thì chia tay lâu may giờ phút này không dính vào khoản tình yêu tình báo .. không chết

haiz....đó là do không làm chỉ ăn mới nợ....thế cứ làm lại bình th:binhsua172:ường thì hết nợ , cứ y như phương pháp mình trên mà tới

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,436
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week