Chán đời thì vào đây xã stress (đời SV bần vãi)

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
[video=youtube;xjY-2ZQRLBI]http://www.youtube.com/watch?v=xjY-2ZQRLBI&feature=related[/video]

hãy xem đời SV họ mà ngước nhìn + ước ao

P/s: Các b vui lòng xem hết rồi phán cho 1 câu ----->>> phim hk hài + hk sốc + hk hay thì t tks lại các cm 1001 lần còn nglai ......

Last edited by a moderator:
phim này xem rồi, phải nói là cực hay

Bộ phim hay nhất từng coi...coi cả chục lần vẫn thấy hay :)
kè kè ! vẫn còn có ng biết thưởng thức đấy chứ , cứ tưởng e nó sẽ trôi vào dĩ vãn lun chứ ------>>> hay sao hk tks ! phát hé

tại bác giới thiệu hay làm mình ngồi xem hết.oải quá.mà hay thật.thằng này đóng mấy phim nữa của ẤN ĐỘ đều hay!

kè kè ! vẫn còn có ng biết thưởng thức đấy chứ , cứ tưởng e nó sẽ trôi vào dĩ vãn lun chứ ------>>> hay sao hk tks ! phát hé

Mún thank lắm..nhưng nút thank nó đang bị điên ko làm sao bấm đc :(( phim này tớ coi được 4 5 thảng rồi nhưng ngày nào cũng mở lên coi 1 đoạn :)

còn tập ấn độ nữa diễn viên thì khỏi chê , phim thì thôi rồi ---->>> hay + diễn viên đẹp+ hạnh động very good (mai rãnh share cho AE)

Phim này coi lâu rồi, công nhận hay vãi

còn tập ấn độ nữa diễn viên thì khỏi chê , phim thì thôi rồi ---->>> hay + diễn viên đẹp+ hạnh động very good (mai rãnh share cho AE)
đừng nói là robot hủy diệt nhé đại ca.phim này giờ mới sh thì quá muộn rồi a ơi.cái này ng ta xem mấy lần rồi.hôm sau pót sớm nhé.phim này thì phải nói là rất hay.phim ấn đúng là hay thật,
à có ai có phim thép đã tôi thế đấy có phụ đề hay lồng tiếng k vậy
có thì shear với.trc xem tv dc mấy tập hay quá mà giờ tìm éo thấy

đừng nói là robot hủy diệt nhé đại ca.phim này giờ mới sh thì quá muộn rồi a ơi.cái này ng ta xem mấy lần rồi.hôm sau pót sớm nhé.phim này thì phải nói là rất hay.phim ấn đúng là hay thật,
à có ai có phim thép đã tôi thế đấy có phụ đề hay lồng tiếng k vậy
có thì shear với.trc xem tv dc mấy tập hay quá mà giờ tìm éo thấy
xem rồi xem lại vãn hk thấy chán ----->>> t post cho những ai chưa xem (C đi qua đá zùm cho AE chưa xem)

Không biết mình có Khác người ko nhưng mình không thích phim này ,về nội dung thì oke ko có gì phải bàn nhưng diễn xuất hơi ảo :thằng diễn viên chính lên thuyết trình cho thầy nghe rồi vào đám cưới người # nữa không thực tế lắm coi tới đoạn vào đám cưới nói năng loạn xạ thì NExt phim # :met:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week