Matrix Chăn Nuôi Vịt . Min pay 1dup. dự án mới được 1 ngày. CHiến đi mọi ngườii

Status
Not open for further replies.

thanh18031991

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chăn Nuôi Vịt . Min pay 1dup. dự án mới được 1 ngày. CHiến đi mọi ngườii. Min pay 1 dup lên rất đễ gỡ lại vốn . Lúc đầu đk tăng 1 con vịt màu xanh..
có cả tiền thưởng mỗi ngày :D
untitled-png.27930

CHiến thôi các bác. Link ĐK đây http://duckfarm.ru

Attachments

238.6 KB · Views: 333
Trang này là kiểu trang đầu tư thu hôi. Nếu có thể nạp tiền vào mua vịt. giá của mỗi cn vịt khác nhau. Sau mỗi giờ mình con vịt đó sẽ đẻ ra trúng. ( mỗi con vịt đẻ số lượng trúng khác nhau . vd con rẻ nhất là đẻ 7 quả / 1 h. con đắt nhất là để 9300 quả/1 h) . Có trúng là bạn vào thu hoach thôi. giá bán 100 quả 1 bac.) tiền bán được 60% là vào tiền bạn mua sắm 40% là vào tiền rút về . như thế càng ngày bạn sẽ có nhiều tiền hơn. vì tiền ở tài khoản mua sắm. có đủ tiền là lại mua được con vịt mới :(( Mấy trang này mình đang chơi mấy trang liền và đều có lãi)

Đang có dịch cúm gia cầm, cẩn thận kẻo ..........:D:D:D

nó dịch 1 cái là thôi tiêu, ai đang có tiền thì đâu tư sớm đi

Trang này là kiểu trang đầu tư thu hôi. Nếu có thể nạp tiền vào mua vịt. giá của mỗi cn vịt khác nhau. Sau mỗi giờ mình con vịt đó sẽ đẻ ra trúng. ( mỗi con vịt đẻ số lượng trúng khác nhau . vd con rẻ nhất là đẻ 7 quả / 1 h. con đắt nhất là để 9300 quả/1 h) . Có trúng là bạn vào thu hoach thôi. giá bán 100 quả 1 bac.) tiền bán được 60% là vào tiền bạn mua sắm 40% là vào tiền rút về . như thế càng ngày bạn sẽ có nhiều tiền hơn. vì tiền ở tài khoản mua sắm. có đủ tiền là lại mua được con vịt mới :(( Mấy trang này mình đang chơi mấy trang liền và đều có lãi)
Đâu ra tiền dễ ăn thế bạn :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Tùy mọi người thôi. .. Không chơi cũng được nhung nếu chơi mấy trang này mà không dám đầu tư thì tốn time lắm đùng chới :))).....

mình ko hiểu chơi ntn, với 10$ thì khi nào gỡ lại vốn

khiếp đen với cái thể oại này của mấy anh Ngố rồi

Đây là trang mình cũng chơi. lúc đầu đầu tu có 70 rup thôi:D được thanh toàn 447 rúp rồi.:D.. Bây h ngày cũng rú được gần 10 rúp . :D ngày trước không dám nạp nhiều.:(((
chắc bạn chưa chơi mấy trang nga kiêu này nên chưa biết ..:. Mình đang chơi mấy trang như thế này và đều đầu tư :)

vtchrx

Đây là trang mình cũng chơi. lúc đầu đầu tu có 70 rup thôi:D được thanh toàn 447 rúp rồi.:D.. Bây h ngày cũng rú được gần 10 rúp . :D ngày trước không dám nạp nhiều.:(((
chắc bạn chưa chơi mấy trang nga kiêu này nên chưa biết ..:. Mình đang chơi mấy trang như thế này và đều đầu tư :)

vtchrx
cho hỏi cách để chuyển ngôn ngữ. Chữ mấy a nga ngố chả hiểu gì >"<

thanh toán qua pm và pz, không có cổng pp. khuyên không nên chơi, sẽ lỗ 100%, mình đang ôm hận khi đầu tư vào nó đây :(
Chủ thớt thì kêu là có lãi, bạn thì bảo là lỗ 100%. Vậy thì bít nghe ai. Những bạn nào đã từng tham gia cho lời giải thích đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week