Chán quá --- Bác nào có kinh nghiệm vào xem rùi chỉ E từng bước với.....

makeMonlne

Senior
Reactions
207
MR
0.101
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là E mới Verify Paypay được 2 ngày.Hum nay đăng nhập nó báo thế này :Your account access is limited. Learn how to remove this limitation
Em ko biết pải làm thế nào nữa.Bác nào có kinh nghiệm thì chỉ bảo E cách gỡ với nhé.Em xin chân thành cảm ơn..Hix
Đây là tình trạng của nó :

bạn ver = visa gi vay ??? mới ver có 2 ngày mà vay rồi :(

Nó yêu cầu bạn cung cấp:

- Giấy xác nhận số dư hoặc sao kê tài khoản của thẻ Visa mà bạn đã add vào
- Bằng chứng về địa chỉ bạn đã cung cấp, có thể sử dụng hóa đơn điện/nước/điện thoại
- 1 số thông tin về giao dịch gần đây

Nó yêu cầu bạn cung cấp:

- Giấy xác nhận số dư hoặc sao kê tài khoản của thẻ Visa mà bạn đã add vào
- Bằng chứng về địa chỉ bạn đã cung cấp, có thể sử dụng hóa đơn điện/nước/điện thoại
- 1 số thông tin về giao dịch gần đây
cứ làm theo như bác này là chuẩn rồi đấy. PP giờ nó thít chặt vs mem VN :(

Làm bậy rồi ăn 180 days luôn nhé:
1. ra bank kêu nó in dùm sao kê, mình trả phí cho nó...giấy này có mộc của bank...scan hoặc chụp ảnh rồi up lên.
2. Bằng chứng về địa chỉ: kiếm giấy tờ gì đó có địa chỉ ở trên ví dụ hóa đơn điện nước, điện thoại, sổ hộ khẩu...
3. Giải thích cho nó là tiền nhận từ đâu...có đợt mình nhận ref back paypal mà nó cứ đòi track với ship gì đó, điên tiết...làm cái pic trên paint đánh vào mấy câu chửi bới...thế mà nó mở limit cho...xài mấy năm rồi chưa thấy limit lại :D

Haizzzz,chờ 180 ngày cũng được.Cũng ko cần chuyển $ cho ai cả.Nhưng ko biết có nhận được tiền từ các site PTC pay về ko nhỉ?Nếu vẫn nhận đươc thì kệ cho nó limit.Bác nào trả lời Em với.Vì Em thấy nó ghi trong phần những điều được phép làm là :
What can I do while my account is limited?

• receive or request money

Ăn mít thì nhận tiền vẫn bình thường bạn ơi!
Nhưng bác nên cố gắng gỡ limit lần này (có 3 bước àh, không khó lắm đâu :binhsua45:)
Ra ngân hàng in sao kê + scan hóa đơn điện nước or sổ hộ khẩu + chụp lại mấy cái payment proof của mấy trang bạn chơi
Mấy cái này thì trong 1 ngày là xong.
Rồi chờ 2 - 4 ngày nữa.
Tài khoản sau này ít phải ăn mít hơn :binhsua57:

:binhsua46: ko phải nói xạo chứ , bạn cứ làm hết những thứ nó yêu cầu rùi thể nào nó cũng phán thêm 1 câu bật ngữa ra cho mà xem :binhsua46:

làm xong yêu cầu của nó thì còn phải call cho chúng nó nữa . bọn này khốn nạn số 1 .:binhsua45: chưa từng thấy :binhsua53:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week