Ask CHÂN ƯỚT CHÂN RÁO TÌM CAO NHÂN

NeverCamQuyt

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Tình hình là em đang thất nghiệp,lên mạng tìm hiểu đủ các kiểu kiếm tiền nhưng toàn là vắt sữa giá bèo.Em đánh liều làm cái Topic mong có cao nhân nào đó đi qua giúp em dù là một chút gì đó nhỏ nhoi,em cần một công việc làm thuê trên mạng tháng kiếm tầm 3-4 triệu,em ở Đà Nẵng,cầu trời phù hộ có cao nhân nào đó đọc được,hi vọng!!!

Tình hình là em đang thất nghiệp,lên mạng tìm hiểu đủ các kiểu kiếm tiền nhưng toàn là vắt sữa giá bèo.Em đánh liều làm cái Topic mong có cao nhân nào đó đi qua giúp em dù là một chút gì đó nhỏ nhoi,em cần một công việc làm thuê trên mạng tháng kiếm tầm 3-4 triệu,em ở Đà Nẵng,cầu trời phù hộ có cao nhân nào đó đọc được,hi vọng!!!
Cứ captcha mà phang thôi thím ơi :)

Đành liều lập nick mới và làm cái topic :D

0972844607 phone em các bác thật sự có lòng muốn giúp xin hãy liên lạc với em,đừng nhá máy em tội em,huuchungdn em ở quận 3 ngay đối diện đại học kinh tế,em học bk mới ra trường :(

0972844607 phone em các bác thật sự có lòng muốn giúp xin hãy liên lạc với em,đừng nhá máy em tội em,huuchungdn em ở quận 3 ngay đối diện đại học kinh tế,em học bk mới ra trường :(
Á ĐÙ HỌC BÁCH KHOA MỚI RA TRƯỜNG Á

Chà nít mới mà biết cam quýt luôn nhỉ :D

cao nhân là phải cao >1,75 nhé :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week