chạy banner có tiền.chỉ cần đăng kí dowload về và cài-20Dollars2surf

vuonghongtien

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Kiếm tiền dễ nhất ,chỉ cần mở máy tính .
Đây là 1 trang web autosurf bằng cashbar+với nhiều hình thức như PTC và chơi game để kiếm điểm Points,điểm này được tích lũy liên tục trong 1 tháng,vào đầu mỗi tháng điểm sẽ được reset và tổng kết lại thành tiền,sau đó lại tính điểm cho tháng mới,số tiền bạn kiếm được sẽ cộng dồn lại vào những tháng sau cho đến khi đạt đủ chỉ tiêu cashout của nó là 20$.

Đăng kí tại đây->>http://fr.20dollars2surf.com/?ref=119730

* 1 points tương đương với 1= 0.00015$

-Có 5 hình thức dành cho free member để kiếm điểm Points

1.Cashbar-đây là hình thức chủ yếu để kiếm $ từ trang này-đầu tiên khi đăng ký bạn sẽ được hỏi cài đặt cashbar,sau khi cài xong bên dưới màn hình window sẽ hiện lên 1 thanh quảng cáo nhỏ,khi đã xuất hiện thanh quảng cáo đó rồi thì bạn đã bắt đầu được tính điểm point,cứ mỗi phút trôi qua thì bạn sẽ được 1 point,1h=60 points,24h=1440 points= tương đương với 0,216$.Thường thì nếu online trung bình 10h thì 1 tháng bạn sẽ được gần 20000 Points tương đương với 3$,đó là chỉ tính khi bạn chưa hề có ref,cứ có 1 ref bạn sẽ được hưởng thêm 10%,bạn của mình nick là Kelly mỗi tháng kiếm được khoảng 100.000 Points tương đương với 15$

(Việc chạy cashbar này không hề làm ảnh hưởng gì tới tốc độ máy của bạn,mỗi khi mở máy lên thì cashbar sẽ tự động chạy,vì thế cứ xem như nó không tồn tại cũng được,tới tháng bạn chỉ việc nhận tiền thôi,ngoài ra bạn còn có thể kéo thanh cashbar di chuyển theo ý của mình đến góc màn hình nào mà bạn cảm thấy tiện nếu như nó làm choáng chỗ của bạn)

2.Surfbonus-thỉnh thoảng thanh cashbar sẽ xuất hiện cái banner này :

nếu bạn click vào ngay thì sẽ được thưởng ngẫu nhiên từ 1~1000 Points(theo mình tỉ lệ được 1~50 points là rất cao ),kỉ lục lần đạt nhiều điểm nhất của mình là 124 Points.Trung bình 1 ngày cái banner đó xuất hiện khoảng 8 lần,ngoài ra còn có bảng xếp hạng những người đạt điểm cao nhất trong ngày và trong tháng

3.ClicksBonus-cái này cũng giống như PTC vậy,khi click vào link quảng cáo của nó ở mục "Clicks bonus" thì sẽ được thưởng từ 5~10 Points,số lượng quảng cáo là ngẫu nhiên(khoảng 1~8)và tự động reset mỗi ngày
4.Refer friends-cái này hầu hết tất cả những trang kiếm tiền free trên mạng mà ko cần dầu tư $ đều có cái này,chỉ việc mời bạn bè tham gia cùng với mình để được hưởng hoa hồng,có 10 cấp độ hưởng tùy theo số lượng bạn bè gia nhập

5.GAME!-đây là phương thức kiếm tiền trực tiếp mà ko liên quan đến point,hiện tại có 2 trò chơi là Bingosurf và Wheelsurf-muốn chơi cái này thì bạn phải có điểm Credit,mỗi ngày bạn sẽ được tặng free 1 credit cho Bingo và 2 Credits cho Wheel
*Wheelsurf: hình thức quay số như trong chương trình "chiếc nón kì diệu",phần thưởng lần lượt là 1 credit, 0,10$ ,1$ ,1 Surfpass và cao nhất là JACKPOT-459.90$ (cái này chắc khỏi mơ )
*Bingosurf: kiểu chơi lô tô-khi bắt đầu trò chơi bạn cần phải đợi khoảng 90 giây,sau đó nó hiện con số nào mà bạn thấy có trong cái bảng bên trái thì cứ click vào,điều kiện để thắng là xếp được những con số thành hình dạng 1 trong các chữ B-I-N-G-O thì sẽ thắng,phần thưởng y như Wheelsurf, nếu xếp dc 1 chữ thì được 1 credit,2 chữ=0.10$,3 chữ=1$,4 chữ=1 surfpass và nếu lấp đầy dc cả khung chữ thì bạn được BINGOJACKPOT-660.40$(khỏi mơ lun)
(game này cũng có bảng xếp hạng những người thắng cuộc và không thắng cuộc)

Ngoài ra còn 2 phương thức kiếm points nữa nhưng cần phải có surfpass(Mục Sponsor VIP và SuperReferral)bạn có thể đùng tiền trong tài khoản của mình(ko phải points nha) để mua surfpass

Phần Contest thì mỗi tháng nếu bạn trong top 500 bạn sẽ được thưởng tương ứng với thứ hạng của mình-điều kiện để gia nhập contest là bạn phải trở thành SuperReferral.

Còn đây là proof của 2 đứa bạn của mình

Mình cũng chỉ mới chơi dc 2 tháng thôi nên chưa có proof,mình sẽ post ngay khi có,các bạn đăng ký ref ủng hộ mình nhanh có proof nhé ! :http://fr.20dollars2surf.com/?ref=119730

Announcements

Forum statistics

Threads
423,011
175,350
Latest member
HamsterBank
Back
Top Bottom