New Cheat acc faucet liệu có kiếm được vài chục một tháng?

iemTank

Newbie
Reactions
0
MR
0.033
Cho em hỏi chút ở đây có bác nào chơi cheat acc faucet liệu có ổn k ạ
Em thấy chi phí cố định thuê proxy với capcha+ tool chưa kể thời gian công sức bỏ ra cũng thấy không ạ
Không biết có bác nào kiếm được vài chục một tháng với con này chưa ạ

hanahien95

Junior
Solutions
1
Reactions
42
MR
1.590
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cho em hỏi chút ở đây có bác nào chơi cheat acc faucet liệu có ổn k ạ
Em thấy chi phí cố định thuê proxy với capcha+ tool chưa kể thời gian công sức bỏ ra cũng thấy không ạ
Không biết có bác nào kiếm được vài chục một tháng với con này chưa ạ
làm thì làm thôi bác. chứ khó ai mà trả lời cho bác được

Do em mới thử làm có vài acc, thấy làm full cả site shortlink vs ptc cũng được có 0,2$. Mà chi phí để chơi sll thấy cũng nhiều nên không biết có bác nào ở đây hiện đang chơi. Em hỏi chút ạ

ANHautobot

Senior
Solutions
1
Reactions
361
MR
3.780
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Theo kinh nghiệm chơi faucet vài năm thì chơi tầm 50 -> 100 proxy thì 1k$ -> 2k$ 1 tháng là chuyện bình thường, đây là auto hết.
"Faucet thì không bao giờ chết, trừ khi coin nó chết"
Lúc nào cũng có cả nghìn site đang pay tiền, mất thời gian ở khâu lựa site và làm auto thôi.

dangcuongbdu

Junior
Reactions
3
MR
0.380
Theo kinh nghiệm chơi faucet vài năm thì chơi tầm 50 -> 100 proxy thì 1k$ -> 2k$ 1 tháng là chuyện bình thường, đây là auto hết.
Lúc nào cũng có cả nghìn site đang pay tiền, mất thời gian ở khâu lựa site và làm auto thôi.
Có cộng đồng hay nhóm nào hướng dẫn chơi không bác. em newbie.

Có cộng đồng hay nhóm nào hướng dẫn chơi không bác. em newbie.
Nói về hướng dẫn thì ít thấy ai hướng dẫn mảng này, nta chỉ giới thiệu site, rồi đưa link ref cho b làm, thế thôi, còn chủ yếu tự mày mò, có hỏi trao đổi nhiều cái thì nta cũng dấu à.
Nhiều vấn đề liên quan tới bộ môn này nhưng ít người nói lắm.
B có thể lên youtube tìm ông nào nói về faucet, kiểu gì cũng có nhóm, nhưng tỷ lệ cao là không hoạt động.

Em chơi đa số 1 site full ptc với short link thường đc 0,2$. Bác treo được nhiều site trên một trình duyệt hay s mà được nhiều v ạ

Em chơi đa số 1 site full ptc với short link thường đc 0,2$. Bác treo được nhiều site trên một trình duyệt hay s mà được nhiều v ạ
Mấu chốt vấn đề là auto nhiều tài khoản bạn.
Tại m chơi từ trước giờ là "lấy số lượng đè chất lượng".
Nên một acc m chỉ làm đơn giản, những cái dễ thôi à, luân phiên acc như thế với một site.
Các site khác cứ tương tự.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,758
176,212
Latest member
trieuvnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week