Chém gió về Dép Coin à quên Zippcoin

MinLuxury

Senior
Reactions
136
MR
0.000
Em lập top này là em thấy có nhiều anh em hi vọng vào nó quá, thậm chí đang thủ dâm ảo tưởng nhiều quá :D chém gió vui thôi nhé.
Thấy top bên kia nói ra sàn giao dịch gì đấy, thứ nhất nhìn vào cái site SSL thì chả gì là khó khăn cả có tiền là có thôi, thứ 2 đến cái logo còn ăn cắp cùa Zimbabwe Power Company :rolleyes: thứ 3 chả có cài sàn nào nó lại ra vào ngày tết tây 1/1/2015 đúng tết tây cả, nó ngu gì ngày nghĩ nó lại lên sàn :rolleyes: thứ 4 chưa có sàn nào chấp nhận nó cả, nó tự lập site tự để giá để nâng cao giá trị nó cũng đang thủ dâm tinh thần :rolleyes: thứ 5 nghe bảo là nó dừng bonus chắc chắn nó sẽ ngừng để anh em thu mua cho nhiều, khan hàng rồi nó sẽ đẩy giá lên cao để các thánh ảo tưởng vào site chính của nó mua bằng Paypal hoặc visa :rolleyes: thứ 6 cái acc twitter của nó cũng mới lập có éo gì uy tín đâu, em cũng lập được :rolleyes: ===>>>có được tiền, ăn được nhiều rồi đống site đi du lịch như kiểu mấy site PTC ấy :rolleyes: nhưng PTC scam nhiều nên giờ nó chuyển sang cái này do mới lạ và dễ ăn có khi là admin mấy site PTC ấy chứ :D:D:D

Kết luận anh em cứ để nó trôi qua yên đi đừng top này top nọ mà cứ hi vọng nó vào nhiều rồi lại ôm nhiều rôi ôm nhiều lỗ nhiều rồi lại thất nghiệp, tốt nhất cứ học cái nghề gì đó mà làm ăn cho lâu dài :rolleyes::rolleyes::rolleyes: em xin hết ạ :D
Dạo này toàn thấy mấy bác nick mới lập giật tít ghê quá :rolleyes:
Em có ôm nhưng làm cho vui thôi :D

Bác nhận định hơi sớm. Vì cái site đó là thông tin không chính thống. Chưa có thông tin đó trên twitter của Zippcoin thì chưa nhận định được. Vấn đề nữa là nó đang có sự đầu tư nhất định, cụ thể là fix hết các lỗi mấy ngày qua, hiện tại vào site rất mượt, không bị mất coin như mọi khi nữa, nâng cấp chứng chỉ số và ngừng bonus. Nếu là coin rác thì chắc cũng hạ màn được rồi, nhưng nó vẫn tương tác thì vẫn có những tín hiệu khả quan. Bài học STR khiến chúng ta vẫn hy vọng rằng "Mọi chuyện đều có thể xảy ra" Bữa str ngay đợt đầu tiên,anh Tây ném cái link str, đọc rồi tính ra mỗi acc phải được hơn 600k vnd, chửi nó ảo tưởng rồi bỏ qua. Về sau mất ngủ vì tiếc. Nói chung là ai muốn thử lửa thì ôm, ai muốn kiếm vài cái thẻ thì tự reg, biết đâu lên đời. Còn ai muốn an toàn yên phận thì ngồi xem hoặc chém, đời vẫn thế và như mọi ngày. :oops:

Bác nhận định hơi sớm. Vì cái site đó là thông tin không chính thống. Chưa có thông tin đó trên twitter của Zippcoin thì chưa nhận định được. Vấn đề nữa là nó đang có sự đầu tư nhất định, cụ thể là fix hết các lỗi mấy ngày qua, hiện tại vào site rất mượt, không bị mất coin như mọi khi nữa, nâng cấp chứng chỉ số và ngừng bonus. Nếu là coin rác thì chắc cũng hạ màn được rồi, nhưng nó vẫn tương tác thì vẫn có những tín hiệu khả quan. Bài học STR khiến chúng ta vẫn hy vọng rằng "Mọi chuyện đều có thể xảy ra" Bữa str ngay đợt đầu tiên,anh Tây ném cái link str, đọc rồi tính ra mỗi acc phải được hơn 600k vnd, chửi nó ảo tưởng rồi bỏ qua. Về sau mất ngủ vì tiếc. Nói chung là ai muốn thử lửa thì ôm, ai muốn kiếm vài cái thẻ thì tự reg, biết đâu lên đời. Còn ai muốn an toàn yên phận thì ngồi xem hoặc chém, đời vẫn thế và như mọi ngày. :oops:
bác phán chuẩn hơn cả thớt :D
kết nhất câu cuối :D
Bữa str ngay đợt đầu tiên,anh Tây ném cái link str, đọc rồi tính ra mỗi acc phải được hơn 600k vnd, chửi nó ảo tưởng rồi bỏ qua. Về sau mất ngủ vì tiếc. Nói chung là ai muốn thử lửa thì ôm, ai muốn kiếm vài cái thẻ thì tự reg, biết đâu lên đời. Còn ai muốn an toàn yên phận thì ngồi xem hoặc chém, đời vẫn thế và như mọi ngày.

bác phán chuẩn hơn cả thớt :D
kết nhất câu cuối :D
Bữa str ngay đợt đầu tiên,anh Tây ném cái link str, đọc rồi tính ra mỗi acc phải được hơn 600k vnd, chửi nó ảo tưởng rồi bỏ qua. Về sau mất ngủ vì tiếc. Nói chung là ai muốn thử lửa thì ôm, ai muốn kiếm vài cái thẻ thì tự reg, biết đâu lên đời. Còn ai muốn an toàn yên phận thì ngồi xem hoặc chém, đời vẫn thế và như mọi ngày.
:p thích nhất cmt bác này .. nhận định vấn đề khác quan, nhiều mặt khác nhau

vẫn câu nói cũ liều thia ăn nhiều sợ thì có nhiêu tuồng ra hết nhưng nhớ nếu lở nó lên sàn thật thì đừng ôm hận, ZIP là Free ai cũng kiếm đc còn những ng ôm vào thường họ có tiền sẵn và muốn đầu tư 1 lời 2 lỗ đc thì ăn cả ngã thì xem như 1 tháng làm k công đối với họ thôi ko có gì cả mình thấy a-e có vẻ gạch quá
mình nói thế này có lẻ ảo tưởng lở nó lên sàn thật sau ngày 1/1/2015 thì chắc nhiều topic cười trên đầu mấy bạn làm topic gạch ZIP và ngụơc lại :))

Hiện tai ZIP nó fix hết cmnr bonus k còn nữa mọi chuyện sẽ rỏ sau 1/1/15 a-e hãy cùng chờ nếu nó lên sàn thì khối người ngồi cười vì ôm đc vàng, còn ko lên đc thì theo mình coai như họ đầu tư và bị scam thôi
tính sơ nhé 5k/1zip nếu site ex kia chạy và giá là 3.5$/1k thì họ lời 3.25$/1k nếu mất họ chỉ mất 0.25 tỷ lệ rủi ro cao nhưng đổi lại nếu thành công sẽ đc cái lợi cũng ko kém :)

ý mình nói cũng dống với #14 và #13 thôi. Nhưng bổ sung thêm là zpc.co sàn này không phải do Zippcoin thành lập nhé. Mà là do 1 người khác thành lập có thể nhầm mục đíhc đẩy giá lên. không thể cáo buộc zippcoin như vậy được. Với lại yahoo và nhiều trang mạng khác đã đăng thông tin về Zippcoin từ tháng 11.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week