Help Chia sẻ ae mmo Coupon 25% VPS giá rẻ US, FR

acevnvn

Exchanger
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
2,456
MR
4.289
$1,683.22
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-wise-23-35-paypal-vn-us-eu-usd-euro-gpb-aud-22-8-pipo-23-45-po-23-45-usdt-23-85-sell-usdt-24-1-all-bank.445589/|44.66|VIP2||5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chia sẻ Coupon không biết lập ở đây có chuẩn chưa? Nếu em sai rules mong mod chuyển dùm. Cám ơn....!

Sử dụng coupon SWIFT mọi người sẽ được giảm giá 25% của mọi plan trong ssdapp. Vỉ sao mình chia sẻ Coupon này?.
- Hàng chính hãng nên các bạn an tâm chuyện die hay đi nhé :D.
- Cấu hình thì quá ngon so với giá mà còn giảm thêm 25 % nếu dùng Coupon trên ( cấu hình với giá nhỉnh hơn cả mấy bác đang seller VPS bên Services).

Cồng thanh toán PP, Bitcon, Credit
Ex: Plan mình mua

VPS FR

210 GB SATA III

6GB RAM

INSTANT SETUP

UNLIMITED 1GBPS BANDWIDTH

9 giảm 25 % còn 6.75.

Còn gói VPS FR khác: 17GB SSD, 2.5GB RAM sau khi giảm 25% còn 5.625.
DDOS Protection trên tất cả các plan

Quá chuẩn để chạy traffic :p. Chỉ có FR với US chạy win 7, server 2008, 2012 thích nhất là nó không tính tiền bản quyền win. :cool:
Các bác muốn biết e quảng cáo hay chia sẻ thì vào xem trực tiếp sau đó thích thì dùng Coupon của em mà nhích:rolleyes:.

http://ssdapp.com

Last edited:
Lên cho chính hãng :p

Chia sẻ Coupon không biết lập ở đây có chuẩn chưa? Nếu em sai rules mong mod chuyển dùm. Cám ơn....!

Sử dụng coupon SWIFT mọi người sẽ được giảm giá 25% của mọi plan trong ssdapp. Vỉ sao mình chia sẻ Coupon này?.
- Hàng chính hãng nên các bạn an tâm chuyện die hay đi nhé :D.
- Cấu hình thì quá ngon so với giá mà còn giảm thêm 25 % nếu dùng Coupon trên ( cấu hình với giá nhỉnh hơn cả mấy bác đang seller VPS bên Services).

Cồng thanh toán PP, Bitcon, Credit
Ex: Plan mình mua

VPS FR

210 GB SATA III

6GB RAM

INSTANT SETUP

UNLIMITED 1GBPS BANDWIDTH

9 giảm 25 % còn 6.75.

Còn gói VPS FR khác: 17GB SSD, 2.5GB RAM sau khi giảm 25% còn 5.625.

Quá chuẩn để chạy traffic :p. Chỉ có FR với US chạy win 7, server 2008, 2012 thích nhất là nó không tính tiền bản quyền win. :cool:
Các bác muốn biết e quảng cáo hay chia sẻ thì vào xem trực tiếp sau đó thích thì dùng Coupon của em mà nhích:rolleyes:.

http://ssdapp.com

Cho mình hỏi dùng coupon thì chỉ tháng đầu được giảm thành 6.75 còn mấy tháng sau thì sao bác ? vẫn 6.75 ah hay như cũ ?

Cho mình hỏi dùng coupon thì chỉ tháng đầu được giảm thành 6.75 còn mấy tháng sau thì sao bác ? vẫn 6.75 ah hay như cũ ?
Chỉ tháng đầu để kéo khách mới, chứ mấy tháng sau mà vậy có mà die, nó đâu có lực như ông google, amazone. Bạn có thể tạo acc mới sau tháng đầu tiên :D

ssd có tí kia thì leck sao a ?
Gìa vậy good rồi. SSD đó traffic tốt mấy cái khác thì ......Cơ mà còn nhiều plan khác mà bác :rolleyes:

Last edited:
bro, seedbox có được giảm giá ko? down xong lấy link trực tiếp hả
OK. giảm 25 % all plan kể cả seedbox nhé. Bạn an tâm trước khi thanh toán bạn sẽ thấy tổng thanh toán sau khi nhập code. Mình không dùng seedbox nhưng khả năng cao là trực tiếp bạn có thể support nếu cần. Giá và kết cấu good rất đáng trải nghiệm, tớ đang xin thêm một số promotion khác nếu có up lên cho ae xúc :rolleyes:

Ngon bổ rẻ kể cả seedbox

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,719
Latest member
giacaphehomnay

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom