chia sẽ miếng cơm với adf.ly

tlh49942

Banned
Reactions
1
MR
0.000
chào các thím.a/c.e! thấy MMO khổ quá , thôi em đành ban ơn 1 tí cho các bạn MMO đang bần cùng :D
mình chuyên tạo acoutn face friend để bán, sẳn mình dùng acc face Full friends để kiếm tiền 100 acount facebook full friends us,uk..60%, rồi mình mua 1 acount adf.ly paydaily để nhận paid mổi ngày ( chắc người bán acc này đang vui đây :D), dưới dây là 1 acount face mình pót 1 tin tức bóng đá , trong vòng 1 phút mình có 104 lượt xem và kiếm được $0.1 .... tính ra 1 lượt view cũng khoảng dao động 20đ .. topic chỉ muốn chia sẽ cái nghề MMO cho những bạn đả chấp nhận làm nghề MMO mà đang bần cùng muốn có nghề MMO nhiều tiền 1 cách chân chính có 1 tương lai sáng sủa, không kinh doanh mua bán nhé:)

con mượn bài hát này gửi tặng Ba và MẸ, chắc Ba và MẸ không nhận được thông điệp này từ con :)
con yêu Ba, Mẹ nhất THẾ GIỚI, hãy chờ đời con nhé Ba, MẸ! ..

Last edited:
nghe cái giọng là biết thằng nào luôn, không lẽ làm vài cái link cho bác thăng :oops:........ mà thôi, không liên quan đến mình :D

Làm sao để reg được acc adf.ly pay daily?
Làm sao để tạo acc face mà ko bị check point ---> mình sợ nhất cái này :(

tính nhẩm cho các bạn như sau

100 Acc FB Full bạn US , UK mỗi lần login > post link adf.ly > người click + 5000 bạn / Acc > phải ấn Skip mới có tiền ngon ăn vậy sao , tụi tây nó không biết đọc tiếng anh sao :D , mà định dạng rút gọn link sang adf.ly nội dung đã bị khác đi rồi

100 Acc FB Full bạn US , UK mỗi lần login > post link adf.ly > người click + 5000 bạn / Acc > phải ấn Skip mới có tiền ngon ăn vậy sao , tụi tây nó không biết đọc tiếng anh sao :D , mà định dạng rút gọn link sang adf.ly nội dung đã bị khác đi rồi
Ơ:D:D:D:D:D:D

Nội dung hấp dẫn mà ko phải link virus thì mình vẫn cố nhấn để xem tới cùng, gặp thằng nào post bài linh tinh , nd rỗng tuếch m mới report nó :D

tút của chủ thớt sơ sài quá, cái này kiểu như phở ngó ấy :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week