[Chia Sẻ] Valentin Buồn

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Chào các bạn tối nay là 14/2 , bên ngoài đang có nhiều bạn trẻ tay trong tay đi chơi đêm valentin và hạnh phúc bên nhau , nhưng mà mình hnay buồn quá , có lỗi với GẸ và gẹ nói chia tay ( chắc dận quá hóa hâm ) , còn bạn nào tâm trạng gần dống mình vào chia sẻ nào , b.giờ cách xa chỗ gẹ ( công việc ) nên ko thể nào đến bên gẹ đc :(( , mong là GẸ ko dận mình nữa và mình sẽ làm GẸ hết dận :(( , vào nc vui nào các bạn ơi

Last edited by a moderator:
Gẹ Gẻ Gẹ là con gì...

Gẹ là con ng yêu ấy nói thế cho vui vui mà có vui đc đâu (:)

ở huế thì qua sinh tố nhật lệ uốn cafe đi ông bạn !

lại bác đang ở gần hà nội , chắc b.giờ có đi tên lửa đến chỗ bác :((

người ta nói Đen tình..đỏ bạc
cậu này Đen tình..đen cả bạc
DM tiền về chưa.

DM = ĐM nó , đen như là .... làm quái gì có về đâu vẫn peding kia kìa :((

đá lên phát nào buồn như con dán :((

chủ thớt và các bạn trong đây có buồn thì buồn 1 tí thôi, để tâm trạng để làm ăn nữa nha. Năm mới cố gắng làm ăn nhé mọi người, ghệ thì từ từ đi, $ nhiều cái đã nhé :D

Chào các bạn tối nay là 14/2 , bên ngoài đang có nhiều bạn trẻ tay trong tay đi chơi đêm noel và hạnh phúc bên nhau , nhưng mà mình hnay buồn quá , có lỗi với GẸ và gẹ nói chia tay ( chắc dận quá hóa hâm ) , còn bạn nào tâm trạng gần dống mình vào chia sẻ nào , b.giờ cách xa chỗ gẹ ( công việc ) nên ko thể nào đến bên gẹ đc :(( , mong là GẸ ko dận mình nữa và mình sẽ làm GẸ hết dận :(( , vào nc vui nào các bạn ơi

Hôm nay là Noel hở trời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week