Chia tay trong nước mắt!!

mrjohson

Senior
Reactions
1,300
MR
0.000
Với 1 lời tỏ tình ta có quyền:
- Đồng ý
hoặc
- Từ chối.
Nhưng với 1 lời chia tay ta không thể nói từ chối được
Dù lòng còn rất yêu.
Còn ngổn ngang muôn vàn câu hỏi.
Vì... Chia tay là 1 lời thông báo và ta chỉ có thể "đồng ý" mà thôi.
Cầu mong mọi điều tốt đẹp sẽ đến vs e!!

Buồn buồn quá..á á á á á á á

ừ buồn quá, thi lại tạch rồi, khả năng năm sau vác mặt đi học lại với khóa sau..... 1 mình mình là con gái.... thầy chẳng thương xót tý nào :m020:... cứ nghĩ lại nản

Nghĩ vài ngày ko làm,Ai ở đà nẵng CF or nhậu ko nào...
p/s: boy,girl gì cũng đc

Tình cảm mà đâu phải nói thôi là thôi đc đâu,sao từ chia tay nó đơn giản vậy,2 từ kết thúc 1 mối tình gắn bó 2 năm:(

Tình cảm mà đâu phải nói thôi là thôi đc đâu,sao từ chia tay nó đơn giản vậy,2 từ kết thúc 1 mối tình gắn bó 2 năm:(

Me too. của tui hơn 2 năm. kết thúc rồi. vì tương lai. mặc dù vẫn còn yêu rất nhiều.

Đã từng chia tay, nhưng mình là người nói chia tay 1 mối tình cũng khá dài, :D cảm giác cũng ko hề dễ chịu. Chắc chắn phải có lý do ko thể tiếp tục được nữa, vì ko dễ gì để bắt đầu nên cũng ko dễ gì để kết thúc bất kì cái gì cả ^^ !

Thất tình 2 lần, mất gần 6 năm cho chuyện tình cảm nhưng ko có kết quả. Sau đó quen người thứ 3 vài tháng cưới luôn, yêu lâu dễ sinh chuyện và dễ chán nếu 1 trong 2 ko biết cách làm mới tình cảm :(

giờ chắc cứ vậy mà làm...ăn chơi cho đã,quên đc..quen người # cưới lun^^

khi yêu thì người ta không cần lí do nhưng khi chia tay thì người ta sẵn sàng đưa ra 1001 lí do để chia tay, người ở lại vẫn là người đau khổ

- - - Updated - - -

khi yêu thì người ta không cần lí do nhưng khi chia tay thì người ta sẵn sàng đưa ra 1001 lí do để chia tay, người ở lại vẫn là người đau khổ

gái gú là phù du ---- thầy u là tất cả :binhsua168:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week