Analysis Chiến featurepoints và Tapbooty reback hợp lý có proof nóng hổi

quangky11

Hero
Reactions
335
MR
0.036
Chào thân ái các bạn !!!!!!!!!!!!
Hôm nay mình xin lập topic này để tìm anh em cùng chí hướng kiếm tiền từ IOS và Android
Trước tiên mình xin cho chế độ reback như sau
Featurepoints , Tapbooty 80% số tiền mình nhận từ các bạn tính phí rút luôn rồi đó nha cái quan trọng là mau đủ minpay để rút thôi các mem ah
Đăng ký tại đây : https://featurepoints.com/r/4F6C4J
Các mem nào đã tham gia rồi muốn chơi lại thì chỉ cần vào safari xóa cookie và lịch sử là đăng ký lại là ok
Đây là cái proof mình mới rút hồi sang này show lên cho các bạn xem
Proof Featurepoints
[FONT=&amp]
480afa67f9cd7a882d7885c2f15c49f2_56369123.1.bmp

[/FONT]
[FONT=&amp]Proof Tapbooty[/FONT][FONT=&amp]
[/FONT]
[FONT=&amp]
0d6874e2884edbab64e922b97b9fe91b_56369147.2.bmp
[/FONT]

Bước 1 : Fake IP
Cái quan trọng nhất khi chiến Featurepoints là phải có VPN One Click hoặc phần mềm nào để fake IP khác VN là được
Do IP Việt Nam nên số app/day rất ít. Khoảng 2 đến 3 app 1 ngày, do vậy cần sử dụng VPN để fake Ip để có nhiều app hơn, đặc biệt là US Giá cao và nhiều. Có thể fake qua IP các nước còn lại để nhận thêm app
1. Để có được nhiều app/ngày, các bạn lên Appstore tìm VPN One Click, sau đó cài đặt free
_ Khi cài xong thì chọn free 7 ngày (dòng đầu tiên luôn), install

Sau đó,bạn sẽ được yêu cầu cài đặt chứng chỉ ,bạn cứ thực hiện đầy đủ. Sau khi cài đặt xong, bạn vào Settings --> VPN trên iDevice

Sau đó vào trong, bạn chọn dịch vụ VPN tương ứng với IP của nước bạn muốn fake, ở đây mình hay dùng US và UK

Sau khi bạn chọn dịch vụ VPN và bật VPN bên trên cùng lên

Khi các bạn mở VPN lên,sau đó thoát ra ngoài màn hình iphone và mở FeaturePoints lên để download app .Khi bắt đầu download bạn có thể vào VPN và tắt VPN sau đó thoát ra lại màn hình Iphone để app được download nhanh hơn.Các bạn chú ý chọn nhiều Ip khác nhau để có nhiều app và kiếm được nhiều points hơn.Chúc các bạn thành công.
(Giải pháp cho VPN One Click khi hết hạn: Lên Cydia down UDIDFaker -> vào UDIDFaker và tìm VPN One Click -> chọn và bấm change UDID -> thoát ra và respring lại máy (nhớ tắt VPN One Click chạy ngầm).
UDIDFaker dạng như thay đổi dữ liệu của app vậy.)
Sau đó,bạn sẽ được yêu cầu cài đặt chứng chỉ ,bạn cứ thực hiện đầy đủ. Sau khi cài đặt xong, bạn vào Settings --> VPN trên iDevice
Sau đó vào trong, bạn chọn dịch vụ VPN tương ứng với IP của nước bạn muốn fake, ở đây mình hay dùng US và UK
Sau khi bạn chọn dịch vụ VPN và bật VPN bên trên cùng lênSau đí thì thoát ra vào lại featurepoints từ đầu và BẮT ĐẦU KIẾM TIỀN thôi ^^
Bước 2 : Tạo Itunes US, UK
Các bạn vào xem video này nha
[video=youtube;8wGMN50AX-s]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=8wGMN50AX-s[/video]
Mục đích lập Account Itunes quốc gia bạn muốn là gì : Ngoài mong muốn download app ở quốc gia đó,một điều mà rất cần thiết đó là bạn sẽ dùng Acc đó khi Kiếm point để đổi Itunes Gift Card .Minh xin chia sẻ cùng các bạn phần mềm kiếm Gift Card Itunes thông dụng hiện nay đó là : Featurepoints

"Anh em chú ý nhé khi fake VPN US để get app,khi down app xong anh em nhớ mở lại VPN trước khi mở app,như vậy mới kiếm được nhiều points anh em nha.​

Các bạn có thể tham khảo bằng hình ảnh dưới đây :
Bước 3 : Kiếm tiền cùng Featurepoints

Bước 1: Từ iPhone/iPad/iPod touch, vào Safari vào https://featurepoints.com/r/4F6C4J (bạn sẽ nhận được 50 points (bạn sẽ nhận được 50 points khi đăng ký link này.)rồi nhấn vào Get started and sign up...

Bước 2 : Nhấn vào Let's go

Bước 3 : Nhấn vào install (cài đặt)

Bước 4 : Sau khi Install Profile xong nó sẽ tự động chuyển về lại trang chủ
bạn điền 4F6C4J (bạn sẽ nhận được 50 points khi đăng ký code này.)vào rồi nhấn I agree to the terms để nhận 50 Points thưởng
- Sau đó nhấn vào Get Points để tiến hành tải Apps
- App sau khi tải về, bạn mở App đó lên, chờ 30s-1' cho nó load xong thì tắt đi, vào lại FeaturePoints sẽ thấy Point được cộng (nếu thấy nó ở pending apps thì vào lại app, chờ đủ thời gian và thoát ra )
- Sau khi đủ 3000 hoặc 6000 Point thì vào Reward để rút $ về, chon rút 5$ qua tài khoản Paypal, nhập Email tài khoản, tiền nhận được ngay lập tức. Nếu không có tk Paypal có thể quy đổi thành ITunes Gift Card.
Bước 4 : Kiếm tiền cùng Tapbooty

[FONT=&amp]https://www.tapbooty.com/r/QrDWkEt/
[/FONT]

img_3803-png.1169738

_hiện list apps, download và kiếm points (được gọi là Booty Coins )

img_3808-png.1169733

_sau đó sẽ chơi trò chơi nhận diện bạn bè trên facebook để đổi Booty Coins sang Prize Points tương ứng .
1 Booty Coins= 1 Prize Points
chơi thua không sao
nhưng đến khi thắng mới đổi được Points .
img_3807-png.1169742

img_3815-png.1169748

_Prize Points sẽ dùng để đổi amazon gift card hay paypal ( 1000 points =1 usd)
YÊN TÂM LÀ MỖI APP NHIỀU ĐIỂM HƠN BÊN FEATUREPOINTS )
img_3811-png.1169737

_Sẽ yêu cầu
+ login with account facebook ( rất bảo mật,nó sẽ không làm gì acc facebook bạn) .
+cài cấu hình trên máy như FMA và featurepoints.
img_3806-png.1169741

_Ngoài ra có thể kiếm thêm points bằng cách refer friends và mình sẽ được nhận 10% số Booty Coins mà người mình refer nhận được .
img_3812-png.1169747

[FONT=&amp]https://www.tapbooty.com/r/QrDWkEt/

Đối với em này thì khi fake IP có thể nó không chấp nhận và block acc khi đó chỉ cần fake ip thành của Ý hoặc Hà Lan rồi trở về Ip VN là ok

[/FONT]
[FONT=&amp]Bài viết có thu nhặt nhiều nơi và cá nhân chủ yếu để các bạn xem cho rõ và tham gia mong các pro ném đá nhẹ tay nha
hôm nay chỉ viết được bấy nhiêu thôi mai sẽ update thêm nhiều thứ khác thanks các bạn ủng hộ[/FONT]

Yahoo : quangthach_lv3

Ai có tiền cần mua HMA để kiếm thêm $ thì coi thêm bài viết này
[h=1]Hướng dẫn mua HMA! Pro VPN tại trang web Hide My Ass[/h]

[h=3][/h]

VPN (Virtual Private Networks) là một mạng riêng ảo sử dụng hệ thống mạng Internet để kết nối các địa điểm, cho phép bạn kết nối với một host nằm ở xa hàng ngàn dặm với mạng LAN của bạn. Có hai loại VPN phổ biến hiện nay là VPN Remote-Access và VPN Site-to-Site. Không giống như Web Proxy, dịch vụ VPN làm việc trên tất cả ứng dụng hoặc giao thức và mã hóa địa chỉ IP của bạn chỉ bằng một cú click chuột nhưng vẫn đảm bảo được an toàn và tốc độ lướt web cao. Hiện nay, Hide My Ass là một nhà cung cấp VPN uy tín, được nhiều người sử dụng, với hơn 9000 địa chỉ IP ở 24 quốc gia.

Lợi ích khi sử dụng HMA! Pro VPN của Hide My Ass:

• Ẩn danh địa chỉ IP của bạn bằng 9000+ địa chỉ IP của 24 quốc gia
  • Sử dụng Internet tốc độ cao được cung cấp bởi máy chủ tốc độ Gigabit, bạn có thể download, upload không giới hạn
  • Thay đổi địa điểm VPN quốc gia một cách dễ dàng
  • Làm việc trên tất cả các ứng dụng kết nối Internet: Skype, web browsing, file sharing, VOIP, instant messaging, online games
  • Bảo vệ dữ liệu và sự riêng tư của bạn trên mạng WiFi bằng cách sử dụng một VPN
  • Hide My Ass cam kết cung cấp một dịch vụ kết nối internet an toàn và bảo mật

Lưu ý:
VPN được xem là một công cụ MMO hữu ích giúp bạn thay đổi địa chỉ IP một cách nhanh chóng và kết nối internet với tốc độ cao. Đó cũng là lý do chính của bài viết này nhằm giới thiệu đến các bạn một công cụ hiệu quả khi làm việc với hình thức offer, paid to sign up...

1. Hướng dẫn mua HMA! Pro VPN

- Hiện tại Hide My Ass đang khuyến mãi khi mua sản phẩm HMA! Pro VPN: 30% khi mua 1 tháng, 50% khi mua 6 tháng và 60% khi mua 1 năm
- Chấp nhận thanh toán qua Visa, PayPal, AlertPay, Liberty Reserve...

Bước 1: Truy cập vào địa chỉ http://hidemyass.com/ và nhấn vào nút Order VPN để đặt mua

Bước 2: Đăng kí một tài khoản mới nếu chưa có tài khoản

Bước 3: Lựa chọn Plan và phương thức thanh toán PayPal hoặc Alertpay, Liberty Reserve, Visa....

Bước 4: Điền thông tin trong tài khoản quản lý HMA! Pro VPN

Bước 5: Kiểm tra lại và click button PayPal để thanh toán

Bước 6: Đăng nhập vào tài khoản PayPal và tiến hành thanh toán

Bước 7: Sau khi thanh toán xong bạn sẽ nhận VPN ngay lập tức, login vào email đã đăng kí click và đường link dể download phần mềm

HMA! Pro VPN có giao diện đơn giản dễ sử dụng, trong khung chính của chương trình đăng nhập và nhấn Connect to VPN để kết nối VPN. Thay đổi address VPN, chọn một Location nhanh chóng trong khung Quick VPN country change. Kiểm tra kết quả kết nối tại trang: http://ip-adress.com

- - - Updated - - -

Bài này sưu tầm trên mạng nhé hihi

quan97

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Cho mình hỏi là nếu dùng VPN để fake IP thì mình chỉ cần đổi IP nước mình muốn và quay về trang chủ kiếm tiếp apps để down là được. chứ k cần mỗi IP mình phải sign up 1 cái hả? Cảm ơn bạn

Cho mình hỏi là nếu dùng VPN để fake IP thì mình chỉ cần đổi IP nước mình muốn và quay về trang chủ kiếm tiếp apps để down là được. chứ k cần mỗi IP mình phải sign up 1 cái hả? Cảm ơn bạn

chỉ fake 1 lần thôi bạn rồi về trang load app

Share thêm cách kiếm tiền từ IOS cho các bạn kiếm thêm đây và còn cập nhật tiếp tục
Kiếm Amazon gift cards và iTunes gift cards với AppInviter trên iPhone !

1. Trên iPhone, Bạn vào Safari rồi vào link : http://m.appinviter.com/

2. Bạn nhấn vào " Tap to start / enroll divice "

3. Nhấn vào " Install "

4. Tiếp tục nhấn " Install Now "

5. Bạn nhấn vào Tab " Share " rồi nhập Code " 2fmk " rồi nhấn Claim để nhận ngay 200 Points

6. Sau đó nhấn vào Apps để Down Apps kiếm Points hoặc nhấn vào Offers để làm Offers kiếm Points

7. Nếu Down Apps, Bạn nhấn vào App bất kỳ rồi nhấn vào Download Now, sau khi Down xong mở App đó lên cho chạy tầm 30s rồi vào lại AppInviter để nhận Point.

8. Khi nào đủ 5000 Points thì nhấn vào Tab Redeem để nhận 5$ Amazon Gift hoặc 10$ với 9750 Points...
Lúc trước có iTunes Gift nữa, nhưng hiện tại sao không thấy

Amazon Gift Bạn có thể dùng để mua hàng, mua ứng dụng trên Amazon.com hoặc đem bán, hoặc giữ làm kỷ niệm chơi

Trung bình 1 App là 200 Points = 0,2$
Down 25 Apps là có 5$ rồi
Vào AppStore cài VPN Express để change IP US để hiện nhiều Apps hơn !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week