Ask Chiến net nên xài Xchanger hay Tinsoft

nanadnmylove

Senior
Reactions
61
MR
1.715
Phone Number
Call me! Call me!
Như tít, e chiến net thì xài cái nào ok hơn ạ.
Với làm mấy con game như MagicRush...(mấy con dễ có lưu data) thì soft nào ok hơn. Tks ạ !

sài tool free đi :D
team mình biểu diễn cho vài đường cơ bản là làm được à.
e cũng đang xài tool free mà quanh qua quanh lại có 40-50 cái device mà lead miết một con bao giờ làm một thời gian cũng bị AM nó bảo dừng đi, đừng làm nữa :(
bác xài tool tên j z ạ?

có cái lý của nó ts change được gg id xchange ko
xchange fake được tên wifi số seri sim nhưng cả hai thằng *** fake được mail =)))
nếu vậy thì xài xchange chỉ cần xài thêm cái cài đặt của google là reset đc google id luôn rồi.

2 cái này ko biết cái nào làm đc game clash of king nhỉ, làm được game đó chắc làm được magic rush lun rồi

có cái xchange ko change đc là cái gì bạn?
nếu vậy thì xài xchange chỉ cần xài thêm cái cài đặt của google là reset đc google id luôn rồi.

2 cái này ko biết cái nào làm đc game clash of king nhỉ, làm được game đó chắc làm được magic rush lun rồi
Sr mọi người , ông anh mình mượn nick comment linh tinh , minh bảo ông này cách làm nhưng mà lão ko biết j đâu mà comment , đưng nghe ông đấy phát biểu linh tinh nhé
PS ; change luôn cái pass cho đỡ xảy ra t/h ntn @@!

dùng xchange nhiều app ko qua đc bác à, ko biết vì ko change đc cái gì

dùng xchange nhiều app ko qua đc bác à, ko biết vì ko change đc cái gì
thế con tinsoft c, mình chỉ làm net thôi à, ko biết làm app :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week