Chỗ bán subscribe uy tín

Mình nghĩ không nên mua subcribe. Vì người dùng không quan tâm đến chất lượng video của bạn nên thời gian xem rất thấp kể cả vào đc net hoặc là bạn tính vào net để reup, liệu bạn mua sub xong thì thời gian có được lâu không bởi vì bây giờ youtube thắt chặt bản quyền lắm rồi, mua sub xong sống đc 1 2 tháng để làm gì đâu

Mình nghĩ không nên mua subcribe. Vì người dùng không quan tâm đến chất lượng video của bạn nên thời gian xem rất thấp kể cả vào đc net hoặc là bạn tính vào net để reup, liệu bạn mua sub xong thì thời gian có được lâu không bởi vì bây giờ youtube thắt chặt bản quyền lắm rồi, mua sub xong sống đc 1 2 tháng để làm gì đâu
sao sống 2-3 tháng nhĩ ! em cần lắm 5k sub ấy

sao sống 2-3 tháng nhĩ ! em cần lắm 5k sub ấy
Nếu mà bạn làm content kiếm 5k sub đấy làm gì, vì người sub có quan tâm đến chất lượng video bạn ko, 5k sub thì tương đối khá tiền đấy, nhóm mình làm content mà xác định tầm tháng thứ 6 mới có thể sinh lời đc, nhóm mình >30k sub trong net yeah 1 mỗi clip tầm 8p, bạn mua 5k sub mà làm content thì 5 tháng mốc mồm + với số tiền mua sub mà chưa biết sống chết đi về đâu, còn reup thì hên xui, youtube thích đập chết lúc nào thì đập :D
P/s: còn 1 khả năng là bạn quá nhều tiền không biết tiêu gì :p

Thích 5k sub thì cần khoảng 50 $ , đảm bảo sub thật luôn . Lên mấy trang web minijob , đăng công việc sub kênh với giá 0.01$ 1 phát .
Tầm 5k sub thì khoảng 50$ .

:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week