Ask Cho e hỏi cách để kiếm tiền cho newbie

Reactions
0
MR
0.000
E mới vào PTU không biết cách nào để kiếm tiền khi không có cả VPS và auto post :((, rất cần sự chỉ giáo của các sư phụ . E cám ơn

bạn rất có niềm tin đấy. hic. đầu tư ít đi cậu. chứ chơi vậy nản rồi bỏ thôi

k có vps thì dùng hostleech,k có auto post thì post tay :| tìm hiểu cho kĩ đi đã,thế này chả ai nhận đâu :|

post tay chứ sao,

mấy bữa trc mình dùng cái remote upload của filesonic đường link của đứa bạn đc 1.2$ rồi, giờ nó k cho nữa @@ k biết làm sao để lên đc 4$ để pre cái account, giờ phải đầu tư theo cách nào bạn ???

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

bạn rất có niềm tin đấy. hic. đầu tư ít đi cậu. chứ chơi vậy nản rồi bỏ thôi

giờ phải đầu tư theo cách nào bạn ???

Có người nhận extabit mà không yêu cầu gì đấy, mà nhóm của ông nghiadl12 nhận newbie cấp VPS đấy, tìm hiểu xem, cứ từ từ. Mình thì cạp cạp trước, kiếm tiền *** rồi mua VPS, VPS thì chẳng thấy đâu, toàn mang ra *** hết =))

ko cần vps, ko cần auto vẫn chiến đc ptu mà
kiếm 1 uploader nào tin tưởng rồi ru file của họ mang đi post tay.
kiếm site nào ngon ngon ty mà post tay thôi.

Có người nhận extabit mà không yêu cầu gì đấy, mà nhóm của ông nghiadl12 nhận newbie cấp VPS đấy, tìm hiểu xem, cứ từ từ. Mình thì cạp cạp trước, kiếm tiền *** rồi mua VPS, VPS thì chẳng thấy đâu, toàn mang ra *** hết =))
Cho mình xin yahoo bác nghiadl12 với. Thanks bác nhìu

go capt là tốt nhất.. có vốn. trong thời gian đầu tìm hiểu thêm forex,offer rồi sau thấy thx gì thì phát triển cái đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week