Ask cho em hỏi ngu tí thuê vps để làm gì. officer cần vps tăng lượt truy cập web à

Status
Not open for further replies.
vào mmo4me thôi mà :D

Cùng câu hỏi với thớt. Tại sao cứ phải VPS ? Rồi lại VPS die lại cài lại, Rồi lại etc....

sao khong lấy máy tính làm máy chủ còn dùng máy ảo làm gì vậy ?
Vì bạn hỏi trong off nên mình sẽ nói về off.
Ví dụ.bạn Muốn lead 1 con game để được tiền.
thì đầu tiên phải Giả làm khách truy cập.(khách này có thể tải.or không tải con game đó).
Lên để lấy lượt truy cập giả.người tha dùng vps.
Chứ 100 lượt truy cập tải cả 100.Bạn thấy có đc k?
Còn vì sao k dùng pc luôn mà dùng vps thì Khi chạy trên pc.Sẽ k dùng đc việc gì nữa.Rồi là Nhiều virut.Rồi là để vps chạy.Pc mình làm việc khác.Vân vân...
Đây là theo ý hiểu của mình :))
Cùng câu hỏi với thớt. Tại sao cứ phải VPS ? Rồi lại VPS die lại cài lại, Rồi lại etc....
Khi bạn có nhu cầu.Thì sẽ dùng đến vps.
Vps bị die ( 1 là do dùng vps rẻ tiền.ví dụ 2 core 2gb ram.Chính hãng là 14$/ tháng.k die..còn rẻ là 2.5/$ có thể die.or k)
Vps đang kiếm ra tiền mà die.thì tất nhiên bạn muốn cài lại (ở đây là mua tiếp con vps khác) để dùng rồi

Thế PC có treo giống VPS 24/24 trong vài tháng không?

để down/up cho nhanh . ptu đó.
chứ mạng cùi up vài trăm Tb mất cả tháng làm ăn j nữa

Vì bạn hỏi trong off nên mình sẽ nói về off.
Ví dụ.bạn Muốn lead 1 con game để được tiền.
thì đầu tiên phải Giả làm khách truy cập.(khách này có thể tải.or không tải con game đó).
Lên để lấy lượt truy cập giả.người tha dùng vps.
Chứ 100 lượt truy cập tải cả 100.Bạn thấy có đc k?
Còn vì sao k dùng pc luôn mà dùng vps thì Khi chạy trên pc.Sẽ k dùng đc việc gì nữa.Rồi là Nhiều virut.Rồi là để vps chạy.Pc mình làm việc khác.Vân vân...
Đây là theo ý hiểu của mình :))

Khi bạn có nhu cầu.Thì sẽ dùng đến vps.
Vps bị die ( 1 là do dùng vps rẻ tiền.ví dụ 2 core 2gb ram.Chính hãng là 14$/ tháng.k die..còn rẻ là 2.5/$ có thể die.or k)
Vps đang kiếm ra tiền mà die.thì tất nhiên bạn muốn cài lại (ở đây là mua tiếp con vps khác) để dùng rồi
thank mấy bác

1vps là 1 cái máy tính, 1 cái máy tính mua tầm >10tr, 1 vps mua chi mất vài trăm ngàn, cứ thế mà tính :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,814
Latest member
LongTu92

Most viewed of week

Most viewed of week