Cho em hỏi tí về nick trong forum

nambontn11

Hero
Reactions
312
MR
0.043
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
LAng thang trên forum thấy có 1 vài nick dưới tên nick có những con gấu xanh, đỏ, vàng, đen nhìn hay hay làm thế nào để có chúng vậy
mà cả màu nick nữa nhìn hay phết ... :D

Đấy là avarta của bạn mà. Bnaj vào trong my profile mà cài đặt. Còn màu nick thì tùy vào forum đặt ra ( thường có chút tên tuổi trong diễn đàn đó :D )

LAng thang trên forum thấy có 1 vài nick dưới tên nick có những con gấu xanh, đỏ, vàng, đen nhìn hay hay làm thế nào để có chúng vậy
spam nhiều là được hehe

phụ thuộc vào số bài viết, lượt được thank và cũng phụ thuộc vào việc xét duyệt của BQT nữa bạn à

cho mình hỏi làm sao up avatar đc vậy....mình ko thấy chỗ nào cả Thank !!! :binhsua52:

Mình trả lời cho bạn ở trên mình. Mấy con gấu lúc forum mới mở, có set post cấp độ level gì đó ko biết nữa :-s. Giờ mình chỉ biết có cái logo dưới nickname thôi. Mấy con gấu chắc là Profestional :)

Mình trả lời cho bạn ở trên mình. Mấy con gấu lúc forum mới mở, có set post cấp độ level gì đó ko biết nữa :-s. Giờ mình chỉ biết có cái logo dưới nickname thôi. Mấy con gấu chắc là Profestional :)

hehe em nhầm :D .!:D

her her .... thi nhau spam. nên mình cũng làm 1 cái để lấy gấu
:binhsua06:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week