cho em hỏi về rút tiền ngoại mạng vietcombank

Snow

Hero
Verified
Reactions
496
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
tình hình là em có cái vcb mà muốn đi ra agribank rút cho nó gần , các bác cho em hỏi phí rút ngoại mạng của vcb là bao nhiu ạ , rút ngoại mạng có bị nuốt thẻ gì ko sao nghe máy bác kia nói nuốt ghê quá :binhsua46:

3300. đỡ mất công đi xa :binhsua50:

- - - Updated - - -

mình vẫn dùng thẻ VCb rút ở vietinbank, seabank, bidv, ... rút ở seabank nhanh nhất tiền ra nhanh vô đối

tình hình là em có cái vcb mà muốn đi ra agribank rút cho nó gần , các bác cho em hỏi phí rút ngoại mạng của vcb là bao nhiu ạ , rút ngoại mạng có bị nuốt thẻ gì ko sao nghe máy bác kia nói nuốt ghê quá :binhsua46:

Fee 3000 đ + VAT 300 đ. Mất nhiu đó còn đỡ hơn tiền xăng + khấu hao xe... chưa kể nhở có va quẹt ;))

nhập sai pin 5 lần mới nuốt, còn nếu lỡ cây ATM có sự cố gì đó chịu khó đứng đợi tầm 5 - 10p nó trả thẻ, 5 - 10p không có thì vui lòng báo với ngân hàng và chờ lấy lại thẻ. còn nếu không đứng chờ thì xác cmn định là vừa. nói chung trường hợp đó cũng ít, mình rút mấy lần bị trục trặc cây ATM nhưng mà đứng chờ 5 - 10p nó tự trả thẻ, thêm 5 - 10p nữa mình k lấy thẻ thì ATM nó nuốt luôn hoặc người khác rút giùm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week