Cho em mình hỏi về withdraw paypal về ACB

pmgiang94

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Chả là mình lần đầu with về bank
Trước mình có ra ACB mở cái thẻ ACB 2GO. nhân viên có đưa cho cái card ATM và 1 cái card info có tên ngân hàng, số TK (9 số), và swiftcode.
Hôm nọ mình có add vào vào paypal (add số tk 9 số) và with về 200$
trong paypal đã báo complete 4 ngày nay r mak mình vẫn chưa thấy $ về
Mình có hỏi có người nói là 2GO là loại tk nội địa không with đc paypal. Vậy mọi người cho mình hỏi là tk bank của mình như vậy có with đc từ paypal về ?
Thanks !

Chả là mình lần đầu with về bank
Trước mình có ra ACB mở cái thẻ ACB 2GO. nhân viên có đưa cho cái card ATM và 1 cái card info có tên ngân hàng, số TK (9 số), và swiftcode.
Hôm nọ mình có add vào vào paypal (add số tk 9 số) và with về 200$
trong paypal đã báo complete 4 ngày nay r mak mình vẫn chưa thấy $ về
Mình có hỏi có người nói là 2GO là loại tk nội địa không with đc paypal. Vậy mọi người cho mình hỏi là tk bank của mình như vậy có with đc từ paypal về ?
Thanks !
Có thể delay chút. Sao bạn ko dùng visa debit ACB cho thoải mái. Mua bán trực tuyến quốc tế, verified PP rất dễ dàng và withdraw ngon lành lắm. Mình đã Withdraw vài lần từ PP chỉ sau 2 đến 3 ngày là có xiền về thẻ

PP thì add bank with bình thường mà bạn đâu phân biệt quốc tế với nội địa. Chỉ khi vẻiifyy mới cần thẻ visa để ver thôi. Bạn đợi thêm đi tiền sẽ về sớm thôi

Có thể delay chút. Sao bạn ko dùng visa debit ACB cho thoải mái. Mua bán trực tuyến quốc tế, verified PP rất dễ dàng và withdraw ngon lành lắm. Mình đã Withdraw vài lần từ PP chỉ sau 2 đến 3 ngày là có xiền về thẻ
Tại trước mình chưa có nhu cầu làm thẻ visa.
Hôm nào rảnh chắc ra làm thêm cái visa cho tiện

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week