Help Cho hỏi ai đã dùng Scrapebox chưa , 1 công cụ SEO web ????

Reactions
350
MR
0.002
Cho hỏi ai đã dùng Scrapebox chưa , 1 công cụ SEO web ????

ai đã dùng rồi thì có thể cho ý kiến
hiện nay cũng cố gắng SEo web,lấy lượng view :)
mong được mọi người giúp đỡ

HỎI J` NHỈ.
CÔNG DỤNG CHÍNH CỦA NÓ LÀ sCAN CÁC BLOG ,FORUM
RỒI KIẾM BACK LINK QUA PROFILES FORUM( AUTOPOST)
VÀ AUTOCOMMENT LINK QUA bLOG,
NGOÀI RA CÒN CÓ PING. rss...ETC

Cái này phải mua, chưa có tiền mua, nghe bảo đáng đồng tiền bát gạo lắm !

HỎI J` NHỈ.
CÔNG DỤNG CHÍNH CỦA NÓ LÀ sCAN CÁC BLOG ,FORUM
RỒI KIẾM BACK LINK QUA PROFILES FORUM( AUTOPOST)
VÀ AUTOCOMMENT LINK QUA bLOG,
NGOÀI RA CÒN CÓ PING. rss...ETC
cái BACK LINK nghĩa là gì hả bác :)
ai đã dùng rồi,xem với :)
mà có chỗ nào bán cái soft này rẻ rẻ chút không nhỉ
mục đích ngoài tạo lựot view ảo,nó còn quảng cáo web mình lên những web khác à :)

Nếu bạn chuyên về SEO & có tiền 1 tí thì nên purchase 1 em Xrumer (phải từ site chính nhé) về xài. Mình cũng có 1 e đây.. auto register + auto post forum ... ngon lành luôn & có thể làm nhiều chuyện khác mà các soft khác ko làm đc (auto reply, auto Spam Message...)
Lưu ý cái này ko crack đc nhé, mỗi máy chỉ xài đc 1 bản

Nếu bạn chuyên về SEO & có tiền 1 tí thì nên purchase 1 em Xrumer (phải từ site chính nhé) về xài. Mình cũng có 1 e đây.. auto register + auto post forum ... ngon lành luôn & có thể làm nhiều chuyện khác mà các soft khác ko làm đc (auto reply, auto Spam Message...)
cái này ~500$ hả bạn. thấy mấy cái Fr hay bị mấy thằng này nó auto lên ghê thiệt, kể cả sub FR mình khóa ko cho reply vậy mà nó cũng pots đc?
mà ko xài dc trên vps hả, chứ chạy mấy cái này chắc mạng phải khủng, mà mạng mih cùi wa
thấy bác vmmo lúc trc có khoe chạy trên vps thì fai?

cái này ~500$ hả bạn. thấy mấy cái Fr hay bị mấy thằng này nó auto lên ghê thiệt, kể cả sub FR mình khóa ko cho reply vậy mà nó cũng pots đc?
mà ko xài dc trên vps hả, chứ chạy mấy cái này chắc mạng phải khủng, mà mạng mih cùi wa

Đúng là mạng phải khủng thật, nhưng chỉ cần chỉnh tốc độ của nó giảm lại là đc r`, khoảng 5k ms là okie

cái này là King of Autopost rồi:)), vô đối thủ:)) 70% forum,Blog bị spam bằng cái này:))

kể cả ScrapeBox 1 cũng phải chỉnh lại tốc độ nếu muốn chạy ngon ở mạng VN

bây giờ thực tế là anh em mình đéu ko có đến 500$ để mua 1 cái tôol trên,mà chỉ có tiền chơi Scrapebox thôi
tóm lại,ai dùng Scrapebox rồi ,thì cho biết là tính năng là gì,và hiệu quả thế nào ????

---------- Post added at 10:15 PM ---------- Previous post was at 10:10 PM ----------

bác khóa ko cho rely mà nó vẫn rely dc à,thế thì thua thật rồi =-=!

dùng để scrape với từ khóa bác muốn, xong lấy từ khóa đó srape để tìm site, sau đó dùng công cụ check alexa, hay check pagerank, xong thấy ok rồi
soạn comment auto pót command lên mấy cái site đó, vậy nó để lại thông tin site bác trên mấy site đó.

còn lại mấy cái kia, em chưa xài , hok biết
các bác vào nòi dùm

tức là phần comet và tìm blog.. là nó tự tìm cho mình hết à, thế thì good quá còn gì,vậy có thể kết hợp autopost không ^^! ( tức phần comet sẽ + với bài post )

giải thích rồi mà, mua đi, xoắn j` nữa, có $30,Pm thằng SoonLove
còn hiệu quả nhìn hình trên là đủ hiểu, nó đạt khoảng 30% với Xrumer.
T đang dùng cả 2.=)) thế nhé, Close topic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week