Cho hỏi có trang web nào *** trả tiền sau ko?

papa

Junior
Reactions
29
MR
0.000
Lâu rồi nghe có bác nói có trang *** ko cần nạp tiền,*** xong nếu thua thì mình trả tiền,thắng thì nhận đc số tiền đó,có trang nào như vậy ko mấy bác?

Giống câu hỏi con gà có đẻ ra trứng vịt được không vậy ^^

Ra mấy quán cafe bóng đá nếu quen biết thì họ cho *** trước trả tiền sau đó

Có chứ sao ko? Mấy bác gà ko biết ấy chứ! Chủ thớt đưa mềnh 100$, mình chỉ cho trang kia *** free 50$, thua thì thôi, trúng thì ăn. hehe! :D

éo hiểu thằng thớt bị vấn dề hay sao . Đi vay tiền không có thế chấp đếu ai cho vay hài vcl

đó cũng là ước mơ của em !!! vãi bác

có thì e xin 1 trang theo ạh :D :D :D thớt ngay thơ nhỉ

Có chứ sao ko? Mấy bác gà ko biết ấy chứ! Chủ thớt đưa mềnh 100$, mình chỉ cho trang kia *** free 50$, thua thì thôi, trúng thì ăn. hehe! :D

Bác đưa 200$ e cho bác cái trang *** free 100$ luôn lên thuyền với em :D :D :D :D :D

ibet gi đó nhưng có người đưng ra đưa tk cho bạn choi :D win thì lấy Thua thi trả ! còn không trả thì biết rồi day :)

ai *** tám tám tám. chơi xong mai tính tiền. mà nói thật đừng chơi trả sau. bìa đỏ dễ ra đi lắm. do kg kiểm soát dc. đừng nói đến từ' Bùng" nhé. :eek:

ibet (bác tự tìm hiểu nhé), mà em khuyên bác tốt nhất là đừng trả sau, thà có bao nhiêu nạp vào chơi chứ trả sau thì không lường trước được bác sẽ thua bao nhiêu đâu.

lấy mạng bóng ngoài đời thời may ra cho trả tiền sau
ibet gi đó nhưng có người đưng ra đưa tk cho bạn choi :D win thì lấy Thua thi trả ! còn không trả thì biết rồi day :)
Muốn lấy mạng chơi thì cũng phải đặt cọc chứ nó có free cho chơi không đâu mà ....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week