Suggest Cho hỏi sir.Nam Tước Làm ăn kiểu gì

Mình thấy rất nhiều topic mở ra :D chung 1 vấn đề mà chả có cái quái gì mới cả chỉ tuyển ref tool tiếc y như 1

Thêm nữa vấn đề của mình sao cái topic Hội Chiến Socialssap của mình bị khóa và ăn 1 thẻ :D

Rất nhiều topic để link rút gọn , upload lên site kiếm tiền vậy vấn đề ở đây là gì :D

Bán Thì Ném Đá , Chia sẻ thì bị khóa và ăn thẻ phạt vậy hóa ra Công Lý Chỉ là Diễn Viên Hài Vì Dân Là Bột Giặt À :D:D:D:D:D:D::D:D:D:D

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.345
inbox hỏi thăm trước khi lập topic chưa bạn............

Upvote 0

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
Content:
Post in thread 'Hội Chiến SocialSap'
Given By:
Sir.NamTuoc, Sunday at 12:33 AM
Details of Warning:
Warning First Time by Rules
Bạn bị cảnh cáo vì tuyển ref sai Box.
Warning Points:
1 (Expires Feb 23, 2015)

đọc qua cái nguyên nhân bị thẻ của bạn và xem lại bài post của bạn mình biết bạn bị ăn thẻ vì đâu ,nguyên nhân là để link refer trong topic sai box
bạn muốn post topic có link refer bên phần others thì phải post ở đây http://mmo4me.com/forums/others.24/ ,xem kỹ lại nghen ,nếu cần thì mình sẽ giúp bạn xóa topic này ,sau khi bạn đã hiểu nguyên nhân vì mình cũng ko muốn bạn lại bị ăn thêm thẻ của người khác hoặc của cùng 1 người do chưa đọc kỹ rule lại post topic mới :D

Upvote 0
Content:
Post in thread 'Hội Chiến SocialSap'
Given By:
Sir.NamTuoc, Sunday at 12:33 AM
Details of Warning:
Warning First Time by Rules
Bạn bị cảnh cáo vì tuyển ref sai Box.
Warning Points:
1 (Expires Feb 23, 2015)

đọc qua cái nguyên nhân bị thẻ của bạn và xem lại bài post của bạn mình biết bạn bị ăn thẻ vì đâu ,nguyên nhân là để link refer trong topic sai box
bạn muốn post topic có link refer bên phần others thì phải post ở đây http://mmo4me.com/forums/others.24/ ,xem kỹ lại nghen ,nếu cần thì mình sẽ giúp bạn xóa topic này ,sau khi bạn đã hiểu nguyên nhân vì mình cũng ko muốn bạn lại bị ăn thêm thẻ của người khác hoặc của cùng 1 người do chưa đọc kỹ rule lại post topic mới :D

LOL Cấp tool hướng dẫn thành tuyển ref LOL hỏi ai chưa có acc thì link ref đó thành ra là tuyển ref à :D

Thế thì không biết bao nhiêu topic bị khóa và chủ thớt ăn thẻ phạt nhỉ LOL

Upvote 0
thế sao 1 đống topic vẫn lởn vởn hay thấy tên là vào tháo khớp :D
xe đang chạy 1 đống trên đường ,công an đâu thể nào bắt hết ,chỉ bắt được 1 vài xe , topic thì nhiều quá ,mod không thể xem hết ,chỉ xem được vài topic :D ,mà thôi mình chỉ vì ý tốt không muốn bạn bị thêm thẻ nên giải thích cho bạn hiểu ,và có thể giúp bạn xóa topic này ,còn nếu bạn vẫn muốn để và nói tiếp thì mình xin dừng tại đây không nói thêm gì nữa,để cho namtuoc hay ai đó vào trả lời ,vì đối với mình là giúp cho mọi người hiểu nguyên nhân tại sao mình bị thẻ hay bị ban ,và mình cũng không muốn member nào bị ăn thẻ hay ăn ban cho nên mình rất ít khi cho thẻ hay ban 1 member nào :D

Upvote 0

sakido

Senior
Reactions
111
MR
0.131
Chat with me via Skype
xe đang chạy 1 đống trên đường ,công an đâu thể nào bắt hết ,chỉ bắt được 1 vài xe , topic thì nhiều quá ,mod không thể xem hết ,chỉ xem được vài topic :D ,mà thôi mình chỉ vì ý tốt không muốn bạn bị thêm thẻ nên giải thích cho bạn hiểu ,và có thể giúp bạn xóa topic này ,còn nếu bạn vẫn muốn để và nói tiếp thì mình xin dừng tại đây không nói thêm gì nữa,để cho namtuoc hay ai đó vào trả lời ,vì đối với mình là giúp cho mọi người hiểu nguyên nhân tại sao mình bị thẻ hay bị ban ,và mình cũng không muốn member nào bị ăn thẻ hay ăn ban cho nên mình rất ít khi cho thẻ hay ban 1 member nào :D
Người lạ thì xem ( vì người lạ hay sai :D )
Người quên biết luật rùi xem làm gì ( người quên không giám sai :D )
Tư tưởng tốt , tư tưởng tốt :D

Upvote 0
Reactions
2,869
MR
0.067
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Đối với mình thì lần đầu tiên là nhắc nhở! Nếu cố tình thì hãy phạt! Chứ hỡ ra cai j cũng phạt phạt=> Ta đây là hay lắm ah? Được lên MOD là ngon ah? =))
Ai cũng có công việc! Ko phải ai hở ra cũng đi đọc Rules rồi mới post bài! Trước khi lên MOD cũng là member thì phải hiểu vấn đề đó chứ! Hay là muốn được mọi người chú ý vì nick mình khác màu với người ta? :rolleyes:

Last edited:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,886
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week