Ask Cho hỏi về việc sử dụng Adworkmedia hay Adgatemedia

Dùng cái nào cũng sớm muộn bị banned , chân tình -_-

P/s : Còn adsensemedia vs adnooka nữa thím .

Som muon j ko quan trong . quan trong an dc nhiu hay chet tu vong bui xe .Con non kinh nghiem thi dung co choi voi cac ong lon

Cám ơn hai bạn ở trên nhưng ở đây ý mình hỏi là dùng cái nào là tốt nhất( như so sánh về thời gian pay, số tiền tối thiểu để pay)chứ sau này dùng mình không cheat thì sợ gì banned. Rất mong ai đã từng chơi hai cái này cho xin chút ý kiến

adgate minh chua choi nhung adwork thi choi voi no lau roi . Thang nay 500$/month cau co the request sang net 15 .Pay dung hen lam chua bao gio tre hen . He thong support rat tot . Hoi truoc no de tinh nhung nay a ay kho roi . Neu cau chien real thi net nay la lua chon tot

Cảm ơn bạn bjmstyle nhiều, hiện giờ mình mới chỉ reg được Adgate thôi còn Adwork thì chưa được. À bạn có thể giải thích cho mình về Content locker và link locker là như thế nào không.

Link locker thi minh ko ro . Hinh nhu la click vao link , de vao dc link ban muon thi phai hoan thanh offer de unlock . Content locker chuyen dung cho bloger hoac web tin tuc , khi ng ta vao page muon xem noi dung do thi phai complete offer .

Cảm ơn bạn bjmstyle nhiều, hiện giờ mình mới chỉ reg được Adgate thôi còn Adwork thì chưa được. À bạn có thể giải thích cho mình về Content locker và link locker là như thế nào không.
hic, bạn chưa biết thế nào là link lock vs content lock mà định chiến rồi hả :-ss mà bạn biết cheat là j ko vậy :-s bạn làm dùng socks vào làm off, dù bạn download thật hay làm survey dùng mail thật,... thì cũng là cheat rồi nhé, chứ ko phải là dán link lên brower mới là cheat đâu. Và vì thế bạn có thể bị banned bất cứ lúc nào.

P/s : Nếu dễ làm như bạn đang nghĩ thì các admin làm lâu lăm chẳng việc j họ phải tìm các network nhỏ hơn để làm cả .

Thật sự mình không hiểu bạn khankk9x viết gì nữa. Mình cứ làm thực, traffic thực thì sợ gì banned đâu.
Ps: Chưa rõ thì mình mới lên đây hỏi làm gì mà bạn cứ dọa banned suốt thế

Thật sự mình không hiểu bạn khankk9x viết gì nữa. Mình cứ làm thực, traffic thực thì sợ gì banned đâu.
Ps: Chưa rõ thì mình mới lên đây hỏi làm gì mà bạn cứ dọa banned suốt thế
:)) mình nói trk để bạn ko mất tiền đến lúc lại tiếc thôi. Còn nếu cậu thích làm contentlock thì mình có thể pm cho 1 net ngon, net mới lên rule cũng nhẹ hơn adwork vs adgate nhiêu

:)) mình nói trk để bạn ko mất tiền đến lúc lại tiếc thôi. Còn nếu cậu thích làm contentlock thì mình có thể pm cho 1 net ngon, net mới lên rule cũng nhẹ hơn adwork vs adgate nhiêu

Inbox mình net đó và cách reg đc ko bạn :)

theo chủ quan của mình thì adworkmedia là tốt nhất

adscendmedia + adgatemedia ngang hàng xếp sau

adnooka bị nhiều report từ mem phàn nàn về vẫn đề thay toán

Chọn adgate nhé , adwork chỉ dc support + pay tốt thôi . Offer ko hơn mấy thằng kia đâu .
Nếu thớt reg dc peerly thì chơi vì net này email submit point to vải

Cám ơn hai bạn ở trên nhưng ở đây ý mình hỏi là dùng cái nào là tốt nhất( như so sánh về thời gian pay, số tiền tối thiểu để pay)chứ sau này dùng mình không cheat thì sợ gì banned. Rất mong ai đã từng chơi hai cái này cho xin chút ý kiến

đang có acc adgate + adwork. đã chơi real thì xác định pay tuần đi bạn nha. adwork off ngon, rate cao, lead cao, support tốt. min pay tuần là 3000$ nhưng thường đạt tới gần gần đó là các am sẽ thu xếp cho mình đc pay luôn ròi ~~~>> good.
adgate rate cao, convert ngon nhưng min pay hơi cao. ( 5k$ đc pay có net 15 thôi, muốn weekly thì xác định tầm 10k$ 1 tuần nha). Theo tớ nếu có đủ lực thì chơi cả 2. ngon từ thịt ngọt từ xương :>.
P/s Thấy hay cho cái thanks nhá ;))

đang có acc adgate + adwork. đã chơi real thì xác định pay tuần đi bạn nha. adwork off ngon, rate cao, lead cao, support tốt. min pay tuần là 3000$ nhưng thường đạt tới gần gần đó là các am sẽ thu xếp cho mình đc pay luôn ròi ~~~>> good.
adgate rate cao, convert ngon nhưng min pay hơi cao. ( 5k$ đc pay có net 15 thôi, muốn weekly thì xác định tầm 10k$ 1 tuần nha). Theo tớ nếu có đủ lực thì chơi cả 2. ngon từ thịt ngọt từ xương :>.
P/s Thấy hay cho cái thanks nhá ;))
cunz em mà chơi thực con mọa gì :))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week