Cho hỏi về xác nhận mã pin adsense

hoangpirlo

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Cho mình hỏi là mình để địa chỉ nhận mã pin trong adsense là địa chỉ mình đang ở (không phải là địa chỉ trong Chứng minh nhân dân). Mình đã yêu cầu 3 lần gửi mã pin rồi nhưng không nhận được.
Bây giờ mình muốn xác nhận bằng CMND thì có phải đổi lại địa chỉ trong Adsense thành địa chỉ ghi trong CMND không?

tất nhiên là phải đổi địa chỉ cho khớp CMND rồi, quá 3 lần không nhận được thì gửi ticket úp CMND kkhoản 2 3 ngày là xong

Thuê pin đi bạn ơi, 30-50k chứ chờ nó gửi về thì khó lắm. Hình như giờ nó bỏ xác minh bằng cmnd rồi :confused:
Nếu thuê nhận mã pin, Vậy cho mình hỏi khi rút tiền bằng Western unions chỉ cần họ tên khớp với CMND , có cần địa chỉ phải giống như trong CMND không?

Nếu thuê nhận mã pin, Vậy cho mình hỏi khi rút tiền bằng Western unions chỉ cần họ tên khớp với CMND , có cần địa chỉ phải giống như trong CMND không?
Ko cần, khi thuê pin, chỉ cần để tên của mình để báo cho bên nhận là đc, còn địa chỉ thì ghi của bên nhận. Nhận WU chỉ cần thông tin Họ tên (theo cmnd), mã chuyển tiền và bên gửi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week