cho mình hỏi chút về 1 số sàn forex

darkman

Senior
Reactions
147
MR
0.020
1.có sàn forex nào ít tiền vẫn chơi dc và uy tín k vậy?
2.sàn forex.com thì cần min dep là bao nhiêu vậy?

thanks nhiu.

thanks nhiu.
Ít vốn và mới tìm hiểu thì cậu thử mấy sàn Octafx, Exness, forex4you xem, họ chấp nhận PM, LR hay WMZ nên rút nạp nhanh

Ít vốn và mới tìm hiểu thì cậu thử mấy sàn Octafx, Exness, forex4you xem, họ chấp nhận PM, LR hay WMZ nên rút nạp nhanh

Ai cũng thích dep = tiền điện tử nhỉ? Mình thấy vừa đắt vừa ko an toàn, gd xong nó scam ngồi ăn cám
VISA tốt nhất. 25$ cho mỗi lần rút, coi như phí bảo hiểm

Exness hoặc Roboforex... dep 5$ cũng được... rút cũng nhanh... uy tín thì khỏi nói rồi vì sàn này tồn tại lâu rồi...

hotforex, min dep 5$. Uy tín, có khóa học Forex, spread cực thấp, server ổn định, uy tín, chưa có bad review. Mình đang chơi ở sàn này khá ok. Sàn này có đạt giải Best Broker Asia 2012 nên bạn cứ yên tâm mà chơi :) Mình vừa mở account là có nhân viên gọi điện hướng dẫn (bằng tiếng Anh).

thanks nhiu.
exness thích hợp với newbie .... đòn bẫy cao , trade tay khi chưa biết dùng lệnh thì ok lắm .Thích hợp để lướt sóng kiếm tí profit nữa

Chắc là chương trình khuyến mãi năm mới. Nhưng có bonus các bạn cứ lấy nhé, nó sẽ tăng sức chịu đựng của tk nên ko có gì phải ngại cả.

Đừng có nói như vậy vội nhé bạn. Bạn đã đọc hết rules của cái bonus đó chưa? Chỉ khi nào deposit 100$ trở lên thì mới được như vậy và tối đa k quá 5k $. và khi bạn trade thua lỗ chỉ còn số tiền bonus thì acc của bạn coi như cháy, nó tự động xóa bonus.
Hi vọng mọi người đọc kĩ các rules của nó trước khi đồng ý tham gia vào một cái bonus nào đó.

Đừng có nói như vậy vội nhé bạn. Bạn đã đọc hết rules của cái bonus đó chưa? Chỉ khi nào deposit 100$ trở lên thì mới được như vậy và tối đa k quá 5k $. và khi bạn trade thua lỗ chỉ còn số tiền bonus thì acc của bạn coi như cháy, nó tự động xóa bonus.
Hi vọng mọi người đọc kĩ các rules của nó trước khi đồng ý tham gia vào một cái bonus nào đó.
Thế ak, mình tưởng nó giống exness, exness mình dc bonus 55% khi trade thua chẳng cháy acc mà tiền bonus đó dc trade tiếp win thì rut về. Còn min dep 100$ là quá ít, ko có gì phải xoắn cả.

Thường thì nên đọc rules để biết cách nhận bonus và cách hoạt động của bonus. Hầu hết các site không cho rút bonus về mà bonus chủ yếu là dùng để trade.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week