Ask Cho mình hỏi tí bác nào xài mạng viettel thấy sock có chậm ko vậy các bác

specialtv

Banned
Reactions
43
MR
0.000
Cho mình hỏi tí bác nào xài mạng viettel thấy sock có chậm ko vậy mình xài cáp quang 12mb mà reg acc làm ko được lun :mad:

Tui cũng vậy đây, hơn 10 bữa nay dùng sock thì cực chậm luôn.
Trong khi bắt wifi FPT của nhà kế bên dùng sock thì cực tốt ( > 100kb/s ).
Giờ ko biết phải làm sao với nó, kêu bọn kĩ thuật lên cũng chã giúp dc gì, lũ kĩ thuật toàn gà ko.

xác nhận là có chậm, mấy bữa đứt cáp, thằng vnpt rùa kinh khủng, viettel thì nhanh ầm ầm, hơn tuần nay thì nó rùa kinh luôn, ko vào nổi site mà làm off

vẫn chiến ầm ầm cũng viettel 12mbs

Tình hình vậy là sao đây hả các bác sau có người chậm người ầm ầm :mad: mình thì ko vào được site lun muối , ko bít xấu nhất là đổi mạng ko nữa mấy bác ơi :(

Gọi bọn kỹ thuật lên bảo nó thay cho cái modem đi. Kêu nó hư cái này cái nọ cho nhanh. Cũng bị tình hình như mấy bác. Call lên giờ đang xài mạng 6mbs mà chạy vèo vèo. ;)

Mạng viettel là vậy mà bác ! Gọi bọn kỹ thuật đi, xấu nhất là đổi mạng bạn à

nếu mà thay thay modem mà sock chạy nhanh thì nói làm gì, bình thường down trên mediafire ko idm tốc độ vẫn 400k, nhưng khi load sock thì không load nỗi

mình củng bị như thớt cả nửa tháng nay, giờ ko biết làm sao
điện lên việt teo thì mình nói thế nào
ai gặp rồi chia sẽ với

up lên cho bọn viettel thấy.
mới kết nối được chưa được 2 tuần,385K 1 tháng chứ có ít gì đâu chắc phải bỏ viettel thôi

Mình dùng Viettel gần 1 tuần nay tốc độ ra quốc tế cực kỳ chậm luôn. Vẫn là những VPS đó trước đây remote desktop bình thường mà giờ kéo ko nổi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week