Suggest cho mình hỏi về rút PP

hoannet07

Senior
Reactions
187
MR
0.004
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
vì chưa khi nào rút PP về bank và cho hỏi hiện tại mình có một cái thẻ visa và 1 thẻ nội địa vietinbank 711AB cùng chung ngân hàng
giờ mình muốn rút về bank thì nên add thẻ visa hay là thẻ nọi địa

vì chưa khi nào rút PP về bank và cho hỏi hiện tại mình có một cái thẻ visa và 1 thẻ nội địa vietinbank 711AB cùng chung ngân hàng

cái nào cũng được , miễn đúng info là ok

thẻ nào dùng nhiều hơn thì add thẻ đó vô cho tiện :)

rút về thẻ nội địa hay hơn vì nhỡ khi rút tiền bằng visa mà khác cây ngân hàng thì fee cao

vote add bằng thẻ nội địa, visa thường dùng để verify thôi. Còn nếu add được visa để nhận tiền thì quất cái nào cũng được. Cùng NH thì về 1 tài khoản thôi mà.

cái nào cũng được , miễn đúng info là ok
mình thì rút về thẻ QUỐC TẾ ACB, nhưng gần 2 tuần thì tiền vẫn chưa về mặc dù nó báo COMPLETED. Mình đã gọi lên ACB thì họ bảo là phải đưa thẻ nội địa vì Paypal tự động gửi tiên VND, nên không thể dùng thẻ QUỐC TẾ. Vậy bạn nào có ý kiến xin giúp mình. xin cám ơn.

mình thì rút về thẻ QUỐC TẾ ACB, nhưng gần 2 tuần thì tiền vẫn chưa về mặc dù nó báo COMPLETED. Mình đã gọi lên ACB thì họ bảo là phải đưa thẻ nội địa vì Paypal tự động gửi tiên VND, nên không thể dùng thẻ QUỐC TẾ. Vậy bạn nào có ý kiến xin giúp mình. xin cám ơn.
thẻ quốc tế là thẻ gì? usd?

Đúng rồi bạn , Paypal tranfer sang VNĐ rồi , nên bạn phải add tài khoản bank nào nhận VNĐ ấy chứ add bank nhận USA thì chắc chắn ko về rồi bạn . Có về nhưng bank VN sẽ trả lại nếu bank bạn add chỉ nhận được USA .

Đúng rồi bạn , Paypal tranfer sang VNĐ rồi , nên bạn phải add tài khoản bank nào nhận VNĐ ấy chứ add bank nhận USA thì chắc chắn ko về rồi bạn . Có về nhưng bank VN sẽ trả lại nếu bank bạn add chỉ nhận được USA .
nhưng gần hai tuần thì bên mình vẫn chưa thấy nó email báo là lôi thông itn tài khoản hay là tiền bị trả ngược về. maf trên paypal vẫn báo là completed. hix hix.

nhưng gần hai tuần thì bên mình vẫn chưa thấy nó email báo là lôi thông itn tài khoản hay là tiền bị trả ngược về. maf trên paypal vẫn báo là completed. hix hix.

:D Đợi thôi bạn, vấn đề chỉ là tgian chứ ko mất mát ji đâu b chỉ tốn fee change

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week