Matrix Cho mình hỏi về site Futurenet

Dieology

Junior
Reactions
12
MR
0.017
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình mới được nhiều bạn giới thiệu về site này rồi add vào nhóm chat. Tìm hiểu 1 hồi thì nó là dạng kinh doanh đa cấp hoạt động cũng được 4 năm rồi. Thấy cũng có nhiều proof up lên.
Mình vẫn chưa chắc chắn lắm liệu có nên đầu tư vào k ? Nên mạn phép hỏi các tiền bối cho nhận xét về Site này ạ.

yendu

Hero
Verified
Solutions
3
Reactions
1,620
MR
0.078
haizz, HYIP ko sớm thì muôn là sập, mà dạo này con này dc các bố VN đánh mạnh quá. Bitconnect 2.0 rồi, chỉ là ko biết lúc nào sappj thôi :confused:
Chắc khi nào trên đỉnh thì sụp bác, đợt Bitconnect cũng như vậy, đang đỉnh cao thì Mỹ ra 1 tin, thế là về lại máng lợn luôn :confused::confused:

nó lay lất cũng lâu rồi mà kiểu chắc chưa gom đủ nên chưa sụp, ko hiểu ông nào VN tìm ra PR mạnh nên nó mới phát triển 2 tháng nay. thường mấy con này nó gom đủ thì qua 1 vòng vốn là auto shut :cool:
vấn đề là nhiều người cứ thấy tiền thì đổ vô thôi, ko cản dc á, comment HYIP là auto chửi :))

nó lay lất cũng lâu rồi mà kiểu chắc chưa gom đủ nên chưa sụp, ko hiểu ông nào VN tìm ra PR mạnh nên nó mới phát triển 2 tháng nay. thường mấy con này nó gom đủ thì qua 1 vòng vốn là auto shut :cool:
vấn đề là nhiều người cứ thấy tiền thì đổ vô thôi, ko cản dc á, comment HYIP là auto chửi :))
Người của nó chửi không đấy bác, phải cứ đợi sụp r` thì mới lòi ra được. Ai nhẹ dạ thì đành phải chịu thôi bác, đồng tiền làm mờ con mắt :confused:

ocbuou8x

Senior
Reactions
384
MR
0.000
sao người VN với nhau mà cứ hút máu nhau vậy thế nhỉ !

Tìm search là ra thôi mà. Bạn tui cũng có chơi site này mà được 2 năm rồi nên nó vẫn đầu tư tiếp. Còn cậu mới vô thì thôi đi, rủi ro cao
Dạ thôi bác, em nghe tới đa cấp đã thấy sợ r` bác, em không nói là nó xấu nhưng mà đa số bị biến tướng trở nên xấu hết r` :oops:

Bị scam vài lần mới rút được bài học xương máu thôi. Chứ newbie đâm đầu vào là cúng tiền
Đúng rồi bác, nên mình vào đây cảnh báo thôi chứ cũng không có ý gì hết, newbie muốn học được nhiều thì phải chịu bị scam nhiều lần, nhưng ngặt nổi mình thấy như vậy không tốt lắm cho khởi đầu của họ, nên mình vào để khuyên họ tìm hiểu kĩ rồi hãy tham gia, tránh nản và nhận thức sai về MMO này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,885
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week