• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Chờ xử lý !

Status
Not open for further replies.

miao

Banned
Reactions
5
MR
0.000
miao là 1 mem ở box captcha.
hôm nay và hôm qua đã scam của 4 mem với tổng số tiền là 23,5$ (WMZ).
đã có report miao ở box report.
nay miao lập topic để chờ đc chém !
p/s : mong 4 bạn bị miao scam đừng buồn nữa,cuộc sống xã hội vốn phức tạp là vậy,miao cũng k ngoại lệ,miao cũng trong cái guồng quay *** ** của cuộc đời này,mỗi người mỗi hoàn cảnh thôi,thực sự miao cũng không ngờ có ngày bản thân trở thành scamer,rồi sẽ có 1 ngày miao pm các bạn để đền bù,những tổn thất 2 ngày vừa qua miao gây ra cho các bạn.xin lỗi vì tất cả !

gì nữa đây? tự sử hả?
up cho mod vào giật mình chơi :binhsua21:

p/s : mong 4 bạn bị miao scam đừng buồn nữa,cuộc sống xã hội vốn phức tạp là vậy,miao cũng k ngoại lệ,miao cũng trong cái guồng quay *** ** của cuộc đời này,mỗi người mỗi hoàn cảnh thôi,thực sự miao cũng không ngờ có ngày bản thân trở thành scamer,rồi sẽ có 1 ngày miao pm các bạn để đền bù,những tổn thất 2 ngày vừa qua miao gây ra cho các bạn.xin lỗi vì tất cả !

Ngày đó, ngày đó sẽ không xa xôi, và chúng ta là người chiến thắng ....

haizz mới vào ngành scam ah???
Phải nói là Tôi thật sự rất hối hận vì những gì mình đã gây ra nhưng mà dù sao thì tui cũng là scammer nên ko đc phép đền bù tổn thất cho các bạn :D

Cùng chơi cap cũng phải hiểu cap mỏi lưng mỏi mắt mới đc 23$ đó, 1h làm chưa đc 1$, vậy mà...

Phải nói là Tôi thật sự rất hối hận vì những gì mình đã gây ra nhưng mà dù sao thì tui cũng là scammer nên ko đc phép đền bù tổn thất cho các bạn :D
Mình thật sự hối hận khi tham gia nghề cạp mà không tham gia nghề scam sớm. Việc nhàn lương lại cao chả bù cho nghề cạp mỏi mắt, đau tay, ê lưng mà 1h chưa tới 1 $ :binhsua46:

Bạn này thật là chân thành :| Mình kết rồi đấy :|

Mình ấn tượng comment của bạn này nữa :|
Ngày đó, ngày đó sẽ không xa xôi, và chúng ta là người chiến thắng ....

:m146:

Chờ có proof nữa là anhdao được nghỉ phép luôn nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,542
174,824
Latest member
nhatdz1990

Most viewed of week