Help Chơi Forex free 100% rút tiền thật qua paypal (có p)

duclan

Senior
Reactions
147
MR
0.000
Spark lợi nhuận kiếm được 30 $ - 100 $ hàng tuần cố định - Không cần đầu tư.

Là những gì Spark lợi nhuận?

Spark lợi nhuận là một mô phỏng giao dịch miễn phí chi trả cho những dự đoán của bạn trên thị trường tài chính.Được phát triển bởi một đội ngũ các chuyên gia tài chính và kinh doanh, bạn có thể tìm hiểu làm thế nào để thương mại, và kiếm được phần thưởng hàng tuần, không có rủi ro cá nhân.

tôi có thể đăng ký ở đâu?

Bạn có thể đăng ký Tại đây

cơ chế là gì?

đơn giản, bạn chỉ cần dự đoán liệu cổ phiếu sẽ đi lên hoặc xuống trên thị trường.

Làm thế nào tôi có thể dự đoán?

Kiểm tra ảnh chụp màn hình dưới đây, bạn sẽ nhìn thấy cổ phiếu ở đây, nhấp vào một trong số họ

sẽ xuất hiện

sử dụng các nhấp chuột trên đồ thị sau đó kéo mũi tên trên bất kỳ hướng nào bạn như lên hoặc xuống

Làm tôi cần phải đầu tư tiền?

Không có đầu tư nào chỉ dự đoán và kiếm được tiền, rủi ro 100% miễn phí! Bạn có Proof? gì mẹo khác mà bạn có thể cung cấp? Dự đoán hàng ngày, một khi bạn đạt 20k điểm bạn có đủ điều kiện để thanh toán hàng tuần. Nếu bạn nghĩ rằng chiến thắng của bạn nói ví dụ bạn dự đoán vàng và bạn có được 5k điểm đã được bạn có thể muốn ngăn chặn các trò chơi bởi vì thị trường có thể đi xung quanh trong otherway lỏng điểm của bạn. Thực hiện một dự đoán kiểm tra, ví dụ Dầu bạn dự đoán rằng nó sẽ đi xuống nhưng tôi đã làm không! vì vậy bạn có điểm tiêu cực chờ khoảng -100 -200 hoặc sau đó thay đổi dự đoán của bạn đi lên, bạn sẽ thấy những điểm tích cực, một khi bạn đạt đến 2k hoặc 3k ngừng các trò chơi và Thực hiện một dự đoán thử nghiệm một lần nữa .. chỉ cần lặp lại bước này Rule của Thumb: Dự đoán, kiếm được điểm và Cashout, Lặp lại.

Trung Topic! Di kiem ref day ma! + Google Translate -> botay.com

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,900
174,082
Latest member
88bethy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back