Suggest chọn mua nhiều vps hay mua acc azure

Marketer

Junior
Reactions
33
MR
0.000
mình muốn dùng cỡ 10 con vps loại 1core ram 1,75gb. mình thì dùng bình thường chiếm ram cỡ gần 1gb, nhưng thấy dùng chung sever với người khác bị die ghê quá.
đang dùng thử 1 con vps như vậy mới 2 ngày mà bảo hành 2 lần rồi...nản thí mẹ:(
đang tính nếu đc mua cái acc azure xem sao. bác nào biết rõ về nó cho mình ý kiến với
dùng acc azure reg cỡ 10 vps như vậy ok chứ, dùng đc trong bao lâu và mất bao nhiêu tiền ạ?
thanks for allo_O

minh mua 1 acc azure, tao 19 con vps (1 con tao image) . Xai gan het thang roi chua die :)
nhung noi chung la hen xui. Cung tuy vao cach reg va cc :)

1 acc azure gia khoang 4 -> 8 $ (tuy nguoi ban) reg dc 20 con vps (loai 1 core)

Upvote 0
minh mua 1 acc azure, tao 19 con vps (1 con tao image) . Xai gan het thang roi chua die :)
nhung noi chung la hen xui. Cung tuy vao cach reg va cc :)

1 acc azure gia khoang 4 -> 8 $ (tuy nguoi ban) reg dc 20 con vps (loai 1 core)

thấy mấy bác bán hơn mấy chục $ lun sao acc cậu có 4-8$ zj
:rolleyes: mua thử đi rồi mới biết,lý thuyết nhiều cỡ nào cũng ko bằng 1 lần thực hành

muốn biết lý do die acc để dùng loại nào cách nào cho tốt
mua loại nào và cách dùng như thế nào mình lên đây hỏi các bác... em k có time ngồi xem bọn nó die

Upvote 0
mình muốn dùng cỡ 10 con vps loại 1core ram 1,75gb. mình thì dùng bình thường chiếm ram cỡ gần 1gb, nhưng thấy dùng chung sever với người khác bị die ghê quá.
đang dùng thử 1 con vps như vậy mới 2 ngày mà bảo hành 2 lần rồi...nản thí mẹ:(
đang tính nếu đc mua cái acc azure xem sao. bác nào biết rõ về nó cho mình ý kiến với
dùng acc azure reg cỡ 10 vps như vậy ok chứ, dùng đc trong bao lâu và mất bao nhiêu tiền ạ?
thanks for allo_O

cậu dùng làm gì thế .pm yh mình sẽ hướng dẫn cụ thể

Upvote 0
Mua cả acc thế mất bao nhiêu cậu.nếu mình reg vps vừa phải thì live đc lâu k cậu?
Tùy người bán, tùy acc, tùy cách sử dụng, nhưng nói chung là mình mua cũng khá nhiều rồi, live được 1 tuần là hết gân rồi (còn chưa vượt credit).

tạo image là gì vậy bác??
Tạo con mẫu.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week