Chủ đề cũ rích nhưng luôn mới : độ nổi tiếng của anh em mmo Việt Nam

lên hỏi cụ gồ mĩ quan của gới mmo thế giới về Việt Nam, được như thế này
Thảo nào bước chân vào ptc, toàn dính scam. Đúng như ông thầy dạy nói "Người Việt Nam nhỏ nhen ích kỉ, tâm lý cò con, chả coi luật lệ là gì nên cuối cùng cũng chỉ có lũ lừa đảo đến hoặc "làm ăn - dối trá" hoặc "bóc lột" người Việt.
Gieo gió thì gặp bão thôi

MMO VN mới xuất hiện giữa 2009, phát triển cuối 2010 mà.
Để được thành quả như thế này, phải nhờ công sức của rất nhiều vị tiền bối đi trước. Bây giờ thì người mới - người cũ ăn trọn trái đắng :binhsua21:
:)) biết bao giờ dân Việt Nam mới bỏ được suy nghĩ thiển cận đây

Mỳ không phải là người việt hả cu :))

Ngẫm lại thấy buồn, bây giờ site ptc - offer uy tín nó ban Việt Nam gần hết, còn lại toàn lũ scam. Cuối cùng thì anh em mmo cũng lại uống giải khát, rồi bỏ nghề
---> đánh mất cái nguồn tài nguyên internet vô giá chỉ vì ít đồng bạc trong vài tháng - 1 năm :|

Bác có thấy cái đầu tiên ko " remember all china and vietnam are not all cheater"

Với lại bác có chắc là trong 350 000 kết qủa đều có 3 chữ cheat vietnam và ptc ko @@

thế còn 113 triệu kết quả ( gap 20 lần VN) của bọn tàu khựa thì sao???:m122:

22-Aug-12 4-08-44 PM.png

- - - Updated - - -

attachment.php

22-Aug-12 4-08-44 PM.png

Chủ thớt mới dùng Google à, bây giờ search cái tên nick chủ thớt cũng ra 81.400 kết quả đấy, có chắc là 81.400 kết quả đều nhắc đến chủ thớt không ?

thế còn 113 triệu kết quả ( gap 20 lần VN) của bọn tàu khựa thì sao???:m122:

View attachment 15932

- - - Updated - - -

View attachment 15932
Bọn khựa cả thế giới đều ghét, Vn như nó nữa thì chơi vs ai :(
nó tới 1.5 tỉ dân, người Vn thì 90 triệu, chia đều độ cheat trung bình thì không chênh nhau là mấy b-)

Chủ thớt mới dùng Google à, bây giờ search cái tên nick chủ thớt cũng ra 81.400 kết quả đấy, có chắc là 81.400 kết quả đều nhắc đến chủ thớt không ?
bác thử gõ phát đấy rồi lật từ trang 1 đến mấy trang sau đi, trang nào cũng Ban Vietnam - china, ko thì đòi dep mới cho rút tiền, độ liên quan so vs kết quả sát hơn :|

thớt bi gì thế cái số đó nói lên cái gì.Bác thử search cheating+america+ptc google nó cho ra 9.850.000 kết quả kỉa gần gấp đôi VN luôn đó

Ngẫm lại thấy buồn, bây giờ site ptc - offer uy tín nó ban Việt Nam gần hết, còn lại toàn lũ scam. Cuối cùng thì anh em mmo cũng lại uống giải khát, rồi bỏ nghề
---> đánh mất cái nguồn tài nguyên internet vô giá chỉ vì ít đồng bạc trong vài tháng - 1 năm :|

Vài đồng bạc là thế nào ??? Với tôi vài đồng bạc những a e làm offer cheating được trong 1 năm cũng là ngót 5,6 tỷ( chưa kể những pro còn mua rất nhiều nhà ở HN ) . Với ai là vài đồng bạc , nhưng với tôi là cả 1 vấn đề . :binhsua37:

thớt bi gì thế cái số đó nói lên cái gì.Bác thử search cheating+america+ptc google nó cho ra 9.850.000 kết quả kỉa gần gấp đôi VN luôn đó
Bạn gõ cheating+vietnam+ptc so xem biết liền, site nào site đấy đòi dep or ban acc vietnam :=<

Vài đồng bạc là thế nào ??? Với tôi vài đồng bạc những a e làm offer cheating được trong 1 năm cũng là ngót 5,6 tỷ( chưa kể những pro còn mua rất nhiều nhà ở HN ) . Với ai là vài đồng bạc , nhưng với tôi là cả 1 vấn đề . :binhsua37:

Để rồi bi giờ các bác ấy giàu hết, người đi sau chỉ còn mót tí lúa kiếm cháo loãng (cái này là so vs những người bạn nói), xem mmo như mỏ vàng thì đào mãi thì nó cũng hết, thằng TQ như thế nên cứ vào site ptc nào ngon ngon thì chắc chắn rule bắt nó dep, còn offer thì .... :)). Khái niệm mmo đầu tiên từ giữa 2009 ở VN, tính thời gian sống khoảng 3 năm chứ mấy, 3 năm nữa VN cũng bị host các site thế giới dùng luật rừng như trung quốc thì ... :|

Last edited by a moderator:

chủ topic trẻ trâu vãi thế đây là cái mô =)) tỏ ra nguy hiểm cái j vậy :)).
VN có 700k thôi bạn trẻ ạ. nhìn đời qua 1 cái giếng rồi phán. đau hết cả bụng

Last edited by a moderator:
A di đà phật . Bác này học ít hiểu cạn . Mong các thí chủ tha lỗi

Bọn khựa cả thế giới đều ghét, Vn như nó nữa thì chơi vs ai :(
nó tới 1.5 tỉ dân, người Vn thì 90 triệu, chia đều độ cheat trung bình thì không chênh nhau là mấy b-)

bác thử gõ phát đấy rồi lật từ trang 1 đến mấy trang sau đi, trang nào cũng Ban Vietnam - china, ko thì đòi dep mới cho rút tiền, độ liên quan so vs kết quả sát hơn :|

nói thật chứ bạn thiếu hiểu biết à. bạn trẻ thử gõ mấy nước khác rồi xem nó có cấm nước đấy dep tiền k nhé :|. bạn tìm từ khóa VN thì nó chả ra site cấm VN. tìm từ khóa nước nào thì nó ra site cấm nước đấy. THẾ THÔI. làm trò mèo =))

Miz có hiểu cái gì gọi là phấn đấu không? Mà chắc không hiểu nên mới post bài này để "chờ $ rụng" :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,532
174,815
Latest member
kitudacbietpubg

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom