Spotlight CHƯA BAO GIỜ NHỤC THẾ NÀY :((. cần pro giúp đỡ

sao bác nói lời cay đắng thế .hix chỉ em nước đi với. không phải spam forum nha thấy việc này nhọc quá :((

bác nongthanhhoa chém gió quá đi pro thì ptu mà cứ giả newbie ko à.^^

Đó đó
Đánh đề ra đê mà ở
Bét cho lém vào
Lúc ăn thì sung sức hohooo
Lúc ..Thì ngồi đấy mà khóc vs lóc
Mong bác suy nghĩ lại cách kiếm $$$ nhá huhuuuuuuu
Chia bùn nhá

bác nongthanhhoa chém gió quá đi pro thì ptu mà cứ giả newbie ko à.^^

hix mới chơi 4 hôm thật mà . ndkhanh ngày pro ptu 20$ cho tớ yahoo hoc với :D thật đó ném yahoo qua inbox hay để đây nha . kiếm tiền lấy vốn chơi *** :D . hôm trước dại quá bao nhiêu tiền đổ vào 1 trận >.< khôn 3 năm dại 1 giờ .

hix mới chơi 4 hôm thật mà . ndkhanh ngày pro ptu 20$ cho tớ yahoo hoc với :D thật đó ném yahoo qua inbox hay để đây nha . kiếm tiền lấy vốn chơi *** :D . hôm trước dại quá bao nhiêu tiền đổ vào 1 trận >.< khôn 3 năm dại 1 giờ .
Hix, chia buồn, trận này tớ cũng *** ở POB còn bị nó nuốt $ song nó lại thông báo không có kèo kìa....mất toi $50 mà không làm j đc

1. Cá độ còn khóc lóc thì còn nhục hơn
2. Ngày kia đã 5$ thì ráng vài bữa nữa nó khắc lên , sao lại khóc lóc làm gì

1. Cá độ còn khóc lóc thì còn nhục hơn
2. Ngày kia đã 5$ thì ráng vài bữa nữa nó khắc lên , sao lại khóc lóc làm gì

sax để icon thế thôi chứ ai khóc làm gì. vì tổng tiền cá độ mình đâu có thua. lời con xe ở dứoi nhà nhưng hết vốn chơi rồi, công nhận ptu khổ. :( sức bỏ ra nhiều quá

@tribt : hix bạn chơi lâu chưa ? bao nhiu giờ 1 ngày mà 5$ là niềm mơ ước thế :(

@chiplove : sao lúc đó bác không contac nó luôn? lần sau nếu gặp phải vậy contac. nó thấy sai nó sẽ trả tiền. mình cũng được hoàn trả vài lần đó.

ÔI PTU ƠI LÀ PTUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU. mệt quá ngủ thôi

chơi 1 time lấy vôn *** thôi :D . ngồi cả ngày chẳng bằng *** 1 trận. ngoại hạng anh tuần này ra rồi :((. kiếm trận nào ngon thì chơi không thì vứt đó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,546
174,829
Latest member
arockacoffee

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom