• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Chứng từ để gỡ limit và dịch vụ gỡ limit US

Status
Not open for further replies.

vnug

Banned
Reactions
35
MR
0.000
Chào anh em, hiện tại Paypal đang làm rất căng nên anh bị dính limit liên tục, để hổ trợ anh em cho việc gỡ limit dễ dàng hơn mình xin phép được mở vài dịch vụ giúp anh em trong việc này

DỊCH VỤ PAYPAL VN
  • Nhận gỡ limit 180 DAYS CHO CÁC ACC LIMIT KHÔNG LÍ DO (LOGIN LIMIT, NHẬN TIỀN TỪ SITE LIMIT, UPDATE PROOF LIMIT) Các bạn vui lòng PM yahoo teamviewer cho mình để mình coi acc, nếu acc gỡ được mình sẽ nhận, còn lại không nhận. Nếu không gỡ được refund đền bù thêm 25% số tiền các bạn trả cho mình .
  • Nhân làm invoice VN, tiền điện, tiền nước thật 97% cho anh em nào thực sự cần
DỊCH VỤ PAYPAL US
  1. - Cung cấp chứng từ (Passport, Bank Invoice, Credit card, Invoice, Driver, Proof Of Adress) -> BẢN SCAN CHUẨN VÀ THẬT NHẤT
  2. - Dịch vụ gỡ limit cho các paypal US giá tốt nhất và nhanh nhất (Mình chỉ nhận các acc mình có khả năng gỡ được, acc nào bạn thấy bạn và người khác không gỡ được thì vui lòng không pm để khỏi mất thời gian đôi bên nhé (Ví dụ: Limit 180 days từ các nguồn tiền bẩn, các acc 180 days vẫn có hướng giải quyết nhưng mình chỉ xem xét acc từ đầu, các lịch sử giao dịch gần nhất mới nhân nhé). Mình không lấy info có tính liên quan tới việc bảo mật của account bạn, chỉ lấy DOB, SSN, Adress các thứ liên quan thôi nhé, không lấy mail pass, user hoặc các thứ mình có thể làm chủ được acc của bạn
P/s: Mình giao demo rồi mới nhân tiền - Nếu bạn cảm thấy không ổn thì có thể trung gian, bạn chọn giải pháp nào tốt nhất cho đôi bên thì làm nhé, dịch vụ chuyên nghiệp nên mình rất đúng time, mong các bạn cũng đúng time

Yahoo duy nhất : Sir.wish
Hình ảnh độ thật của sản phẩm mình giao cho các bạn

Last edited:
chả có yahoo nào hết, Báo giá đi ta gửi tiền cho trung gian, và ta cho thông tin

Chỉ khó cái Bank statement fake không được, mấy cái còn lại khỏi cần.

acc có 0 đ ah
35$ nha bạn :) 1 tiếng có hàng, send info vào trong inbox giúp mình và send trung gian nhé:)

35$ nha bạn :) 1 tiếng có hàng, send info vào trong inbox giúp mình và send trung gian nhé:)
gỡ được thì 500k, gỡ không được thì 100k cafe, thế nào.

gỡ được thì 500k, gỡ không được thì 100k cafe, thế nào.
Hi cậu, tớ nhận làm chứ tớ ko nhận gỡ luôn, tớ làm thật nhất có thể , và tiền nào của đó, sao lại trả giá như vậy

Ơ thế đã donate 1tr vào quỹ từ thiện chưa ấy nhỉ :D. Hay là mở dịch vụ để kiếm tiền donate đấy :rolleyes:

Ơ thế đã donate 1tr vào quỹ từ thiện chưa ấy nhỉ :D. Hay là mở dịch vụ để kiếm tiền donate đấy :rolleyes:
Tớ xin lỗi, topic kia chưa chứng minh được hết, và cậu an tâm, tớ sẽ dep, vì từ thiện xuất phát từ tâm ko cần phải dep để thể hiện ta đây, dep sẽ send invoice qua inbox cho cậu, cảm ơn cậu ;)

Tớ xin lỗi, topic kia chưa chứng minh được hết, và cậu an tâm, tớ sẽ dep, vì từ thiện xuất phát từ tâm ko cần phải dep để thể hiện ta đây, dep sẽ send invoice qua inbox cho cậu, cảm ơn cậu ;)
Scammer đã bị banned rồi mà giờ vẫn còn cố cãi giùm nữa à :)). Không cần biết donate từ tâm hay là donate cho đỡ nhục nhưng thay mặt những người nghèo cảm ơn bạn trước đã. Hy vọng không nuốt lời :D

mọi gd nên trunggian cho an toàn vì thớt này có phốt ko tiện nói rõ
hàng này scan giá bình dân 5$ tớ hàng lão sâm 25$ thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam