Matrix Chương trình đầu tư Penny Matrix

Status
Not open for further replies.
Reactions
8
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào các bạn,Chương trình đầu tư mình vừa giới thiệu đã có từ khá lâu rồi.Penny Matrix nó cấp cho bạn 1 thư viện Ebooks đồ sộ. Nhưng để xem và tải về thì các bạn phải bỏ tiền

trả phí thành viên là $7 hằng tháng. Bên cạnh đó nó kết hợp cơ chế giới thiệu thành viên để hưởng hoa hồng dạng đa cấp đây là mục tiêu cũng như cách kiếm tiền của chúng ta,còn ai thích đọc sách thì sẵn có 1 thư viện đọc cả năm,độ tin cậy rất cao,không tin thì cứ hỏi bác Google là ra.

Hệ thống gồm 14 cấp độ lv 1:2 bạn đầu tiên lv 14:16284 bạn,hoa hồng tưng cấp khác nhau cao nhất là 6k5$ 1 tháng quá kinh khủng phải không nào.

Việc đầu tiên các bạn cần là chuẩn bị một email đăng kí
Chuẩn bị 1 email paypal để cập nhất thông tin (có thể bổ sung sau)
Đăng ký một tài khoản Egopay tại:https://www.egopay.com (nếu bạn dùng Credit card thì khỏi cần Egopay)
Bước 1 :mọi người đăng kí qua link ref ủng hộ mình: http://pennymatrix.com/trungvnnI56x93
Mục đích của việc này là để cho tất cả mọi người đều có 2 link trực tiếp dưới cấp của chính họ. Để hưởng được hoa hồng Matching Bonus.
Buớc 2: Sau khi đăng kí qua link ref bạn đăng kí bình thường đên công đoạn fund tiền vào có 2 lựa chọn 1 là credit 2 là ego,bạn chon 1 trong 2 sau đó tiến hành nhập ego của bạn(nếu xài ego) đủ 7$ trong tài khoản thì nhấn Next
sẽ được chuyển về trang penny cập nhật thông tin rất đơn giản.
Tiếp theo bạn nhìn lên Menu rồi chọn Marketing Area -> Matrix để vào xem tình trạng Ma trận thế nào

Ở đây bạn sẽ thấy các mục mình đánh dấu. Chú ý cái vòng Matrix nó thể hiện số thành viên trong hệ thống của bạn và % quá trình hoàn thành Matrix 14 này. Lúc nó full nghĩa là bạn sẽ nhận được số tiền $6.553.20 x 3 lần lên là gần $20.000 . Chú ý tiền này nó trả hằng tháng cho bạn. Nếu có thành viên nào sau đó họ không duy trì phí thành viên (tức là không nộp 7$ hằng tháng) thì bạn chỉ bị trừ đi 0.3$ cho mỗi người bỏ cuộc. Số còn lại vẫn pay bình thường. Tuyệt quá phải không nào…

Cơ chế tính hoa hồng:- Nó có 14 level tất cả. Cụ thể bạn xem hình sau:

Mình sẽ giải thích cái ý nghĩa hình trên:
+ Level: có 14 cấp độ ma trận. Để được gọi là hoàn thành một cấp độ ma trận khi có đủ số thành viên mới tương ứng với yêu cầu cho cấp độ đó (chú ý là có chứ không phải là tuyển. Khác nhau thế nào xem tiếp sẽ rõ nha)
Ví dụ: Hoàn thành ma trận cấp 1 -> yêu cầu: có được 2 thành viên mới -> bạn phải có được 2 thành viên mới
Hoàn thành ma trận cấp 2 -> yêu cầu mỗi người trong 2 người của bạn phải có được 2 thành viên mới. Tức là 2×2 = 4. Bốn thành viên mới này không nhất thiết phải là 2 thành viên đó trực tiếp giới thiệu. Đây là một cơ chế rất hay của Penny Matrix vì thế mình mới gọi là CÓ chứ k phải TUYỂN. Mình sẽ nói rõ sau)
Hoàn thành ma trận cấp 3 -> yêu cầu 4 thành viên mới tuyển đó phải có 2 thành viên mới cho tuyến dưới của họ. 4 x 2 = 8 và cứ như thế… cho đến hết ma trận 14. Sau khi xong ma trận 14 rồi sao nữa? Mình sẽ nói rõ sau. Nhưng để đạt được cấp 14 cũng không phải đơn giản. Phải có 1 Team thì mới chơi được. Đó cũng là lý do mà mình cần mọi người tham gia vào một team như này nè. Nếu chơi solo hầu như không thể hoàn thành cấp 14. Mình đang chơi ở các team nước ngoài thì họ đã vượt được cấp 14 rồi.
Chú ý chỉ được nhận hoa hồng cho các cấp độ chẵn: 2 4 6 8 10 12 14
+ Subscribers: số thành viên mới cần có để hoàn thành một một cấp độ tương ứng. Công thức tính: Xn = 2^n : X là số thành viên mới. n là cấp độ. Ví dụ ở cấp độ 6 ta có số thành viên tương ứng là: X6 = 2^6 = 64.
+ Pay monthly: Tiền hoa hồng bạn nhận được hằng tháng trên mỗi cấp độ. Nó được tính bằng: số thành viên mới (trong 1 cấp độ) x 0.3$ . Ví dụ hoa hồng bạn nhận được ở cấp 4 là: 16 x 0.3$ = 4.8$ .
+ Total pay monthly: Là số tiền thực sự bạn nhận được trong tháng trên tất cả cấp độ đã hoàn thành ma trận. Ví dụ nếu bạn đã hoàn thành ma trận cấp 6 -> số tiền nhận được sẽ là: cấp 2 + cấp 4 + cấp 6 = 1.20$ + 4.80$ + 19.20 = $25
+ Matching: Đây chính là cái điểm mình cần nói lúc nãy là CÓ hay TUYỂN vì nó liên quan tiền này. Hiểu đơn giản là bạn sẽ nhận đuợc chính số tiền mà thành viên tuyến dưới do chính bạn giới thiệu (nghĩa là lúc đăng ký thì đăng ký theo link của bạn). Penny Matrix có một tính năng gọi là SPILLOVER . Tức là bạn chỉ cần tuyển dụng 2 thành viên là đủ, Nhưng nếu có hơn 2 thành viên đăng ký theo link của bạn thì thế nào? thì nó sẽ tự động SpillOver vào các vị trí còn thiếu trong sơ đồ tuyến dưới của bạn từ cấp độ gần bạn nhất. Điều này dẫn đến hiệu quả là:CÓ VÀ TUYỂN.
CÓ: là khi bạn không cần tuyển 2 người cho mình nhưng người trên bạn over nên nó tràn xuống cho bạn. Với trường hợp này không được tính Matching Bonus.
TUYỂN: là chính bạn tuyển đước 2 người đăng ký theo link của bạn. Gọi là direct referrals. Cái hay của cái này là bạn sẽ nhận thêm được số hoa hồng bằng với chính số hoa hồng 2 người này nhận được.
Ví dụ: Trong trường hợp bạn có 2 người trực tiếp trong hệ thống của bạn. Và sau đó thì hệ thống bạn phát triển và đạt Hoàn thành ma trận cấp 14. Lúc này hoa hồng của bạn bao gồm như sau:
Hoa hồng ăn trên từng cấp độ ma trận hoàn thành: cấp 2 + cấp 4 + cấp 6 + cấp 8 + cấp 10 + cấp 12 = 1.20$ + 4.8$ + 19.20$ + 76.80$ + 307.20$ + 1.228.80$ + 4.915.20$ = 6.553.20$
Hoa hồng Matching bonus: Lúc này 2 thành viên bạn dưới thiệu trực tiếp cũng kiếm được thu nhập 6.553.20$ -> do đó bạn sẽ được cộng thêm: 2 x 6.553.20$
Vậy tổng cộng số tiền bạn nhận được hằng tháng: 3 x 6.553.20$ = 19.659.60$ ~ 20.000$

Bạn sẽ tự hỏi thế tiền đâu nó trả? nhưng bạn hãy suy ngẫm mà xem. Số tiền này không đáng gì với số tiền mỗi thành viên đóng vào cho nó. Từ đó bạn sẽ hiểu rằng: NÓ KHÔNG DẠI MÀ ĐI SCAM. VÌ NÓ THỪA SỨC TRẢ. NÓ KHÔN HƠN MÌNH ĐẤY! MÌNH CHỈ KHÔN Ở CÁI CHỖ LÀ TÌM CHIẾN LƯỢC CHƠI SAO CHO HOÀNH THÀNH NHANH GỌN LẸ CÁC CẤP ĐỘ ĐỂ NHẬN HOA HỒNG CAO HƠN SỐ TIỀN MÌNH BỎ RA THÔI !!!

Nhiệm vụ của các bạn chỉ cần tuyên 2 thành viên thôi ^^.Các bạn đăng kí xong pm trên yahoo mình: anh2online_90 mình sẽ giới thiệu các bạn vào team của anh Loc giup mọi người cán mốc lv 14 nhanh nhất cũng như lập team chiến lâu dài,được chia sẽ thêm nhiều mang mmo nữa

Proof Dep tiền của mình

Bonus các bản ảnh của anh Lốc sau 6 tháng kiên trì

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,260
Latest member