Chuyển tiền giữa 2 tk paypal báo lỗi

gautrucoffer

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Helpme. Các bác hưỡng dẫn e giải quyết cái này với E chuyển tiền giữa tk 2 pp bị nó báo lỗi "We're sorry, but we can't send your payment right now" . Chẳng hiểu nguyên nhân tại sao nữa. Liệu có phải do tk paypal mới của e ko nữa. Vì e mới lập paypal. Đã verify và đã add mail để có giao dịch.
Mong có hướng giải quyết. E mới làm offer nên ko rõ. Các bác thông cảm :D

limit ngầm.:binhsua57:các account mới dính suốt. yahoo mình: chieuchieutoitoi1996. có gì ko hiểu pm yahoo mình giúp

cũng bị mấy trường hợp như thế này, định dồn lại 1 thằng để mua gif itunes thế cơ mà ko chuyển đc kể cả là có banlance ah

:) Tắt model
Bật lại sau 5s

1 ngày sau login lại PP và gửi tiền lại nha ^^

Helpme. Các bác hưỡng dẫn e giải quyết cái này với E chuyển tiền giữa tk 2 pp bị nó báo lỗi "We're sorry, but we can't send your payment right now" . Chẳng hiểu nguyên nhân tại sao nữa. Liệu có phải do tk paypal mới của e ko nữa. Vì e mới lập paypal. Đã verify và đã add mail để có giao dịch.
Mong có hướng giải quyết. E mới làm offer nên ko rõ. Các bác thông cảm :D
View attachment 26904

đây là lần đầu tiên bạn thực hiện giao dịch send payment đúng ko? Bạn yên tâm đi, acc pp của bạn k bị sao hết. bạn thực hiện giao dịch lúc nào thì sau đúng 24h bạn send lại sẽ thành công thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week