Request Chuyển tiền từ Payoneer sang tài khoản PO khác.

TinNguyen262

Newbie
Reactions
0
MR
0.028
Chào mấy bro!
Hiện mình mới active tài khoản PO được 3 ngày. Chưa nhận được thẻ. Mình làm aff đã nhận được 1000$ rồi thì giờ mình có chuyển cho tài khoản PO khác được không?
Hiện tại mình cũng đang cần tiền để tái đầu tư nên nếu chuyển được thì anh em nào quan tâm có thể giao dịch trực tiếp tại hcm.
Rate giao dịch 20k/$.
Lien hệ mình theo số: 0906240543

ko nhận được thẻ (thực ra chỉ cần thông tin thẻ) thì không có cách nào chuyển hay dùng được tiền trong đó cả bạn ạ . Có tiền trong đó rồi thì bạn có thể yêu cầu họ chuyển cho 1 thẻ mới qua DHL, đảm bảo nhận đc sau 5-7 ngày.

chưa có thẻ để rút à
thế send dc thì sell cho mấy pro thu PO ấy cũng dc rate 20.5

sao acc Po của mình, mới nhận tiền hôm nay, send đi acc khác ko được, acc Po của người ta từng nhận nhiều tk po khác đến,
mình sell $ cho người ta, mà hok send đi được,
mình login vào acc xem , thấy cmnd đã appro, dịch vụ us cũng appro
Ai giúp mình, làm sao có thể send đi acc Po khác được

ủa chưa nhận được thẻ thì chưa active dc tk mà nhỉ, hình như phải active mới send sang tk khác dc
Đã nhận thẻ rồi, đã active thẻ, đã appro cmnd, đã appro dịch vụ us
acc po new mới nhận tiền hôm nay, có khi nào qua 24h mới cho send đi acc po khác không

Nhận đc thẻ đi rồi có muốn bán $ hay nhượng cho ng khác mới đc chứ, vote nên dùng DHL để có thẻ nhanh hơn........

Tiền trong payoneer mới load vào blance được 12 tiếng khi báo mail , mình chuyển khoản đi tk po khác sao không được, Tk payoneer của mình đã đủ tất các điều kiện active thẻ, appro dịch vụ us, appro cmnd.

Tiền trong payoneer mới load vào blance được 12 tiếng khi báo mail , mình chuyển khoản đi tk po khác sao không được, Tk payoneer của mình đã đủ tất các điều kiện active thẻ, appro dịch vụ us, appro cmnd.
chat live thắc mắc đi bác..........

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week