Ask Click offer

siptrang1412

Junior
Reactions
33
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
Mấy bác đi trước cho e hỏi chút vs, ví dụ như 1 ssh mình click con apps đc mấy lần vậy ạ. có người bảo 4 -5 lần cũng đc. người thì 1 -2.
Vậy cho e hỏi 1 ssh hoặc 1 IP click đc mấy lần ạ.
Traffic xấu hay tốt là do click phải ko ạ.
Cảm ơn mấy bác đã đọc bài.
Đi ngang qa up e phát nha <3

Last edited:
Tùy nét nhé bạn. có nét thì nó tính theo click tức là 1 ip mình click bao nhiêu nó cũng tính. có nét thì nó chỉ tính theo chỉ số Unique ( tạm dịch là duy nhất.) tức là bạn click bao nhiêu cái ko biết nó chỉ tính 1 click đầu thôi. để biết nét nào nó tính theo chỉ số Unique thì bạn vào mục report hàng ngày để ý tí là biết à. Chúc bạn thành công ^_^

bác cũng là pro mà. ko cần ko, cần biết thôi cũng đc =))
mình có biết làm ăn gì đâu bạn, nên đâu dám nhận pro, bạn nói quá rồi.
Tùy nét nhé bạn. có nét thì nó tính theo click tức là 1 ip mình click bao nhiêu nó cũng tính. có nét thì nó chỉ tính theo chỉ số Unique ( tạm dịch là duy nhất.) tức là bạn click bao nhiêu cái ko biết nó chỉ tính 1 click đầu thôi. để biết nét nào nó tính theo chỉ số Unique thì bạn vào mục report hàng ngày để ý tí là biết à. Chúc bạn thành công ^_^
Có pro này giải thích giúp bạn rồi nèk. ( không biết đúng hay sai :D ) Mình hóng các pro vào giải thích cũng chưa biết nó ra làm sao cả :(. Mong được sự giải đáp của các pro offers, tiện có pro nào nhận đệ không cho mình xin slot luôn thì càng tốt nhé.

Last edited:
tks bạn đã góp ý cho mình

Có pro này giải thích giúp bạn rồi nèk. ( không biết đúng hay sai :D ) Mình hóng các pro vào giải thích cũng chưa biết nó ra làm sao cả :(. Mong được sự giải đáp của các pro offers, tiện có pro nào nhận đệ không cho mình xin slot luôn thì càng tốt nhé.
bác cứ khiêm tốn thế .

oi vai

Ôi vãi nghĩa là sao bạn? Bạn làm mình run rồi đó nha.
dạ tks c đã góp ý. dạ vậy cho e hỏi thêm, để cho traffic tốt thì mình nên click 1 IP mấy lượt vậy c.
Muốn cho traffic tốt thì pm mình nhé. đảm bảo 100% là bao tốt luôn. Không tốt không lấy tiền refun tiền lại liền.
PS: Tiền nào của nấy bạn nhé, muốn traffic tốt thì giá cao hơn click bằng ssh hoặc tool và có thể có lead off luôn bạn nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back