Clip Gây sốt của VN ae xem thử !!

dist mẹ không biết nhục hay sao mà nhép, đúng là đi đâu cũng thấy dân mình toàn bắt chước không tìm ra được cái gì mới mà làm cho hay, từ các chương trình trên tv cho đến thế này, nhục vkl :binhsua27:

Hay mà :d theo cảm nhận là như vậy :)

hay, miễn bình luận thang cm trên, bạn phải hiểu là có cái j đó gọi là bất hủ trong mỗi trái tim 1 người nào đó ,

tớ thấy cái cách làm video rất pro, xứng ngang tầm với ho rùi còn gì, hehe

Như mấy thằng ngộ :)) nhưng đc cái đầu tư - khá chuyên nghiệp - đc mấy em chân dài :)) Haizz ở chỗ ng ta đi oto mình xe đạp - chơi tenis thì mình đánh cầu lông ... :))

ak,nhép nhưng jọng của ng` ta,vấn đề là hát tiếng anh zậy là hay òi dù bik là tất nhiên có chỉnh sửa

ủa ,mình nghe nói là hát nhép người ta đâu có hát đâu...ng ta nhép nhép cái miệng mà ..í bạn nói cái câu cuối cùng mà thèn gì trong clip nói đó hả:"hello ,this is dedicated to all the backstreet boy's fans,we were very hot for this and we hope that you guy enjoy this and we love BSB ".

nghĩ sao za bạn,jọng đó nghe là bik của tụi nó,jọng BSB khác,chả ai nói joọng trong clip là của BSB cả,với lại nghe cách phát âm lúc hát là bik òi

thấy mỗi 2 em đầu tiên là xinh thôi.

vãi lọ, thần tượng bsb đấy mà, nhưng ko phải cách

Công phu đấy nhỉ!!! Mấy em VN lại dễ thương hơn nữa. Cho điểm 10. À thôi trừ bớt 1 điểm vì mấy cu VN xí trai quá!
À mà nút thank ở đâu ấy nhỉ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week