SCAM ClixtoClix Reviews : SCAM or LEGIT ?

thuanprovp1

Junior
Reactions
21
MR
0.001
Name: clixtoclix.com
Link đăng kí : http://clixtoclix.com/?ref=thuanprovp1
SITE ĐÃ SCAM,VUI LÒNG KO THAM GIA NỮA
Site này mới mở 24/1/2015.Hiện đang free golden 1 tuần cho 5000 người đầu tiên.Các bạn vào đăng kí nhanh nhé.Đã up proof.
UPDATE 12/2/2015:
_Hôm nay đã có 5400 member mới,chính thức hết bonus
_Admin sẽ nâng số click tối thiểu/ngày của RR,với standard là 3.
_Site vừa tăng lên hạng 16 trên bxh của emoneyspace.

UPDATE 17/2/2015:
_Site tăng lên hạng 12.
_Có 6252 member tham gia
_Giá thuê ref giảm còn 14$=100 RR và trở thành site có giá thuê RR rẻ nhất

UPDATE 18/2/2015:
_Admin ra 1 gói upgrade account mới tên là Crazy thời hạn 356 ngày,giá 499$.Qua đó,bạn sẽ nhận đc 300% value mỗi ads và 300% value từ mỗi RR.Cam đoan AVG trong khoảng 2,5 - 3,0.
_Khuyến mãi:
If it's between 50-99$:
10% of your deposit in your purchase balance.
20 rented referrals.
5 direct referrals.
5000 Banner Ads credit.

If it's more than 100$:
20% of your deposit in your purchase balance.
50 rented referrals.
10 Direct referral
10000 Banner Ads credit.
5000 PTC Ads credit

UPDATE 23/2/2015:
_Admin vừa mới mở thêm 1 site tương tự tên là clixadd,miễn phí gold member cho 5000 thành viên đầu tiên,hiện đang có 2500 mem.Giá thuê ref và upgrade account đều đắt hơn clixtoclix.

_Site tụt hạng xuống 17.
_Các mem tham gia lúc này ko nên đầu tư lớn.
_Gói Golden đã tăng giá từ 7$ lên 12$.
UPDATE 25/2/2015:
_Member tăng lên 7628.

_Bạn nào rút tiền chưa được thì kiểm tra lại PP đã verify chưa,nếu rồi thì sau 48h tiền vẫn chưa về thì gửi ticket cho admin nha.
_Site chưa có tin gì đặc biệt ngoài việc mình mới trúng 0.2$ từ grid
UPDATE 26/2/2015:
_Pending payment 3 ngày so với 48h theo cam kết của site.Không đầu tư vào lúc này.

Giới thiệu:
Site này có cùng admin với NexiaClix hạng 14 và Tecnoclix hạng 27,nên bạn có thể tin tưởng

Proof của mình đây,tiền về sau 5 phút.

ĐANG CHUẨN BỊ DISPUTE,AE VÀO ĐÂY NHA:
https://mmo4me.com/threads/nexiacli...e-chuan-bi-tranh-chap-pp.230847/#post-4361475

Lưu ý:Minpay 4$ nhé.
Chế độ refback:
_Hỗ trợ nhiệt tình các vấn đề liên quan.
_Hoàn 80% số tiền kiếm được từ click của bạn.
Mời mọi người tham gia cùng mình

Last edited:
không được post site trùng

Hôm qua mình không thấy thread đã up. còn cái kia bạn đừng vạch lá tìm sâu như thế. có ai up nữa đâu thì mình đăng lại thôi.

Mình thấy bạn làm vậy ở nhiều nơi,
trong EMS cũng như vậy: Downline Builder
công nhận bạn này rảnh. Chỉ là site rombux là site bạn mở thread ở đó thôi. Rồi bạn cảm thấy bực mình. nếu trường hợp đó của người nước ngoài thì bạn sẽ làm gì?
Mình làm có 1 lần. biết bao nhiều người ta làm đó, sao bạn không vô nói giống mình đi và điều tra giống mình đi. Hình như exchange site với mình mà mình không click nên bạn vậy hả, bạn thấy site mình exchange với bạn đã die rồi còn gì nên mình không click nữa thôi. .chuyện đẫ rồi. Xem như đã qua, mục đích chỉ earn money mà. Không cộng tác được thì thôi bạn nhé.

công nhận bạn này rảnh. Chỉ là site rombux là site bạn mở thread ở đó thôi. Rồi bạn cảm thấy bực mình. nếu trường hợp đó của người nước ngoài thì bạn sẽ làm gì?
Mình làm có 1 lần. biết bao nhiều người ta làm đó, sao bạn không vô nói giống mình đi và điều tra giống mình đi. Hình như exchange site với mình mà mình không click nên bạn vậy hả, bạn thấy site mình exchange với bạn đã die rồi còn gì nên mình không click nữa thôi. .chuyện đẫ rồi. Xem như đã qua, mục đích chỉ earn money mà. Không cộng tác được thì thôi bạn nhé.
Vấn đề không phải là rảnh hay ko?
Mình biết bạn muốn kiếm ref, nhưng mà khi tham gia forum là phải theo rule
thấy bạn ở đây cũng vậy, o bên EMS cũng vậy, ko biết bạn có đoc rule ko nữa.

Vấn đề không phải là rảnh hay ko?
Mình biết bạn muốn kiếm ref, nhưng mà khi tham gia forum là phải theo rule
thấy bạn ở đây cũng vậy, o bên EMS cũng vậy, ko biết bạn có đoc rule ko nữa.
Mình biết nhưng tại kiếm không thấy thread nên post thôi. vô tình chứ k phải cố ý. Mà bạn làm dữ quá. có người đang up site đó trước, bạn có thấy mình up site đó nữa không. Bạn phải cân nhắc kỹ khi phán xét 1 ai đó. thanks

Mình biết nhưng tại kiếm không thấy thread nên post thôi. vô tình chứ k phải cố ý. Mà bạn làm dữ quá. có người đang up site đó trước, bạn có thấy mình up site đó nữa không. Bạn phải cân nhắc kỹ khi phán xét 1 ai đó. thanks
ok, stop here
chúc may mắn!

Up,ai giới thiệu hay thì ăn.Site mới mở thì sẽ nhiều người giới thiệu,trùng lặp là bình thường.quan trọng là mình ko copy của ai.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week