SCAM clone của vothihue rất nhiều

Reactions
3
MR
0.000
Topic này him đã bị mod band http://mmo4me.com/threads/danho-yh-loveqn9-scam-250k.211427/

Cãi không được nên Him đã lấy 1 acc clone tên là kuti ku teo gì đó tạo 1 topic kêu mod xem lại.

Lúc mình vào topic có ấn vào yahoo của him và phát hiện ra him chính là @josthanhxuan đã từng bị band. Mình cmt lại với him là yahoo jothanhxuan của him rất quen.

Xong rồi topic đó đã bị xóa trong vòng 2' không biết là him xóa hay là mod xóa

Hiện tại Him còn 1 nick là @josthanhxuan1 vẫn chưa bị band và không biết Him còn bao nhiêu acc nữa

Tiện đây mod nào đi qua unband nick @CaptchaDollar hộ nhé :)

Done, có bao nhiêu nick clone SCAM chưa bị banned cứ report tại đây + proof!

sao kêu em là clone của nick kia vậy. em là nick josthanhxuan đây. ko hiểu sao nick josthanhxuan bị band nên emmới tạo josthanhxuan1 tiện đây mod kiểm tra lại cho em cái.

sao kêu em là clone của nick kia vậy. em là nick josthanhxuan đây. ko hiểu sao nick josthanhxuan bị band nên emmới tạo josthanhxuan1 tiện đây mod kiểm tra lại cho em cái.
Ảnh trên #1 kìa, Yahoo đồng chí và Yahoo scammer VTH là một :D

@animax1991 , S-Mod cho mình góp ý nhỏ này cái. Mấy cái tiêu đề topic SCAM hay Warning @danho scam hình như nên thay đổi lại nhỉ. Vì thực chất là banned vothihue mà.
Thanks !!! C

P/s : Cũng chã hiểu thánh đó thuộc thể loại nào nữa , vừa ăn cướp lại vừa la làng . Mod nào rãnh edit lại hộ mình mấy cái tít chứ người ngoài nhìn vào thấy khó coi quá .
@binh6699, @danhmay24h, @hungtai1900

@animax1991 bác xem xét nick nào lâu mà ko đăng nhập thì ban lun đi, để newbie đỡbị lừa. nhiều khi là clone của mấy thèn scam.

@animax1991 bác xem xét nick nào lâu mà ko đăng nhập thì ban lun đi, để newbie đỡbị lừa. nhiều khi là clone của mấy thèn scam.
vãi đề xuất, ko khả thi đâu bác, chắc ban hết một mớ :p

yahoo của em là josthanhxuan chứ ko phải jothanhxuan @@, em giao dịch rất nhiều người từ 2012 đến giờ từ nick josthanhxuan này. và yahoo của em từ xưa đến giờ chỉ giao dịch 1 ngân hàng vcb là Nguyễn Thanh Xuân. Mod có thể check yahoo em từ xưa xửa xưa. để xem em có từng chat với ai liên quan đến scam ko. Mong Mod làm rõ cho em

yahoo của em là josthanhxuan chứ ko phải jothanhxuan @@, em giao dịch rất nhiều người từ 2012 đến giờ từ nick josthanhxuan này. và yahoo của em từ xưa đến giờ chỉ giao dịch 1 ngân hàng vcb là Nguyễn Thanh Xuân. Mod có thể check yahoo em từ xưa xửa xưa. để xem em có từng chat với ai liên quan đến scam ko. Mong Mod làm rõ cho em

Đừng chối nữa, yahoo của cậu là giosthanhxuan nhưng cậu ghi là giothanhxuan. Tôi đã kiểm tra cái nick fake của thằng scam và yahoo của cậu giống hệt nhau. Đúng là già mồm.

Loại scam thì cả đời ăn ***

em đi ko đổi tên về ko đổi họ. bác có thể search trên mạng. em chỉ dùng josthanhxuan và yahoo josthanhxuan. em chẳng biết nguyenthihue nào cả. mong Mod check và giải quyết cho em. em sẽ làm mọi điều mod yêu cầu.

Chính thằng josthanhxuan này cũng đã scam tài khoản captcha và bị band. Nó cũng chính là vothihue.

Nếu nó không nhận là vothihue thì nó cũng vẫn bị band vì clone rất nhiều nick đi scam. Để ý trên 4rum có rất nhiều nick clone của nó scam và bị band

Còn đây. Yahoo của nó. Trùng với clone của vothihue hôm qua.

Ko ngờ còn có loại scam mặt dày đến thế sao :confused::confused::confused::confused: . Tự tố giác với proof chình ình rồi kìa

em chưa từng mua acc capcha nào cả @@ em cũng ko biết lý do bị band là gì. nên em mới mong mod check. thật sự em ko hiểu chuyện này thế nào. mong các mod có thẩm quyền check cho em với :(

em chưa từng mua acc capcha nào cả @@ em cũng ko biết lý do bị band là gì. nên em mới mong mod check. thật sự em ko hiểu chuyện này thế nào. mong các mod có thẩm quyền check cho em với :(

Không hiểu sao bị band mà vẫn âm thầm lập nick mới đi scam =))

http://mmo4me.com/threads/ggs-night-and-day-id-need.168524/#post-3316170

Thêm vụ sáng qua nữa thì chính m là vothihue. Già mồm

@josthanhxuan @boylove. @familya đều là của nó. Và đều có yahoo trùng với clone của vothihue

vì có 1 thời gian rất lâu em ko login nghĩ sẽ bị band nên tạo nick mới để chơi. từ trước đến giờ em chưa từng scam ai cả và cũng chẳng biết vothihue nào cả. giờ em chỉ mong mod check. nếu check xong nói em scam cũng đc. em ko muốn bị oan đâu :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back