clone nick, vu khống người khác,tung tin đồn và admin+mod 4rum làm gì?

Status
Not open for further replies.
Reactions
513
MR
0.000
hiện tượng clone nick khá nhiều... vu khống người khác.phải nói clone nick hàng loạt để hạ uy tín người khác.
links topic:
http://mmo4me.com/showthread.php?82578-Ai-muon-biet-ro-ve-payza-ban-thi-vao-day
++ xin hỏi admin và mod mmo4vn có phải là một diễn đàn UG.
mong admin+mod làm rỏ chuyện này nó ảnh hưởng nghiêm trọng tới người khác cũng như các vấn đề pháp luật.mà topic vẫn còn đó.ko mod nào có trách nhiệm close nó.
++

upppppppppp cho chủ thớt vì vấn nạn clone nick !!!

đá hộ thớt vì bị vu khống (chắc ghen ăn tức ở) =))

hehe.mình không tung tin nha.vimeo,nhtwvn rồi đó.mình chỉ muốn nhắc các bạn.ai muốn nghe thì nghe mà không nghe thì thôi. còn về chủ thớt.có làm hay không tự bạn biết nhé.

Trong thread chat mà..... có quy định gì không ta !? :m080:

hehe.mình không tung tin nha.vimeo,nhtwvn rồi đó.mình chỉ muốn nhắc các bạn.ai muốn nghe thì nghe mà không nghe thì thôi. còn về chủ thớt.có làm hay không tự bạn biết nhé.

tại sao topic có tên mình.mình bán pz có ai bị resever hay chưa? vì minh chả biết cái vụ gì mà funds...gì ở đây cả.ai mua pz thì check team. bạn cho cái proof cách thức như topic bạn viết. nếu ko thì xóa tên mình trong đó.đừng làm ảnh hưởng uy tín người khác. mà con liên quan pháp luật việt nam?

ok?

để hóng xem sao ===>> nay mua 1PZ cũng phải tự chek hàng

Đề nghị admin khóa chức nằng register đi, hoặc là cho register nhưng nick nào có time từ 6 tháng trở lên mới được lập topic. :))

Đề nghị admin khóa chức nằng register đi, hoặc là cho register nhưng nick nào có time từ 6 tháng trở lên mới được lập topic. :))

Cần gì thế bạn, trong VBB có chức năng không cho reg nick trùng IP mà, phát hiện ông nào clone cứ ban luôn các acc trùng IP là được.

À nó dùng VPS thì thua.

ặc thế nick mình thế này có sao ko

mình thấy mấy diễn đàn khác mỗi lần đăng ký nick là đóng 15k, rồi tiền đó góp cho từ thiện, MMO này toàn là ae vào kiếm tiền nên với 15k ko tiếc đâu, còn các bạn clone nick thì cứ cho reg thoải mái, nói bậy, hạ uy tín người khác khi không có bằng chứng thì admin, mod cứ ban thẳng tay, rồi cho tạo nick khác cũng được, 15k 1 người là ít, nhưng nhiều người nó sẽ khác, mình dùng tiền đó vừa duy trì from, từ thiện.... là oke.

- - - Updated - - -

ví dụ: diễn đàn 5s.vn mỗi lần đăng ký 15k/ lần đó, các member nào vi phạm thì bị ban nick cho đăng ký lại, còn muốn phục hồi nick cũ ( ra tù) thì cũng đóng 1 số tiền ko hề nhỏ.

y kien khong toi : Binhsua06:: Binhsua06:: Binhsua06:

- - - Updated - - -

y kien khong toi daut cung nghi vay : Binhsua11:: Binhsua11:: Binhsua11:: Binhsua11:

- - - Updated - - -

: Binhsua25:: Binhsua25:: Binhsua25:: Binhsua25:
mình thấy mấy diễn đàn khác mỗi lần đăng ký nick là đóng 15k, rồi tiền đó góp cho từ thiện, MMO này toàn là ae vào kiếm tiền nên với 15k ko tiếc đâu, còn các bạn clone nick thì cứ cho reg thoải mái, nói bậy, hạ uy tín người khác khi không có bằng chứng thì admin, mod cứ ban thẳng tay, rồi cho tạo nick khác cũng được, 15k 1 người là ít, nhưng nhiều người nó sẽ khác, mình dùng tiền đó vừa duy trì from, từ thiện.... là oke.

- - - Updated - - -

ví dụ: diễn đàn 5s.vn mỗi lần đăng ký 15k/ lần đó, các member nào vi phạm thì bị ban nick cho đăng ký lại, còn muốn phục hồi nick cũ ( ra tù) thì cũng đóng 1 số tiền ko hề nhỏ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week