• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Close

Status
Not open for further replies.

GangStyer

Banned
Reactions
52
MR
0.000

ĐÓ LÀ LOG CHAT CỦA MÌNH TÊN USER FORUM CUẢ NÓ ĐÃ BỊ BANNER : Tsubasa (ACC MỚI LẬP HÔM NAY)
YAHOO: MOTTHOIDIVANG90 TOPIC CUẢ NÓ BẢO 150$/1DAY VỚI TUT GD TRUNG GIAN , KIẾM ĐƯỢC 150$ MỘT NGÀY MÀ BÁN TUT VỚI CÁI GIÁ 10TR + VỚI YAHOO GIỐNG HẾT CUẢ THẰNG NUKER2015 MONG ANH EM TRÁNH XA NÓ KHÔNG LẠI MẤT TIỀN VÌ TUT LUẰ AE . CƠ CẤU CUẢ NÓ BẢO MÌNH LÀM SITE SCAM LÂU NĂM BẢO MÌNH LÀM ĐỦ 150$ RỒI THÌ NÓ BẢO ĐỢI TUẦN SAU MỚI RÚT TIỀN ĐƯỢC CẬU KÊU TRUNG GIAN COFIM CHO TỚ NHẬN TIỀN VẬY LÀ CÁC CẬU ĐÃ MẤT 10TR.

View attachment 40515

ĐÓ LÀ LOG CHAT CỦA MÌNH TÊN USER FORUM CUẢ NÓ ĐÃ BỊ BANNER : Tsubasa (ACC MỚI LẬP HÔM NAY)
YAHOO: MOTTHOIDIVANG90 TOPIC CUẢ NÓ BẢO 150$/1DAY VỚI TUT GD TRUNG GIAN , KIẾM ĐƯỢC 150$ MỘT NGÀY MÀ BÁN TUT VỚI CÁI GIÁ 10TR + VỚI YAHOO GIỐNG HẾT CUẢ THẰNG NUKER2015 MONG ANH EM TRÁNH XA NÓ KHÔNG LẠI MẤT TIỀN VÌ TUT LUẰ AE . CƠ CẤU CUẢ NÓ BẢO MÌNH LÀM SITE SCAM LÂU NĂM BẢO MÌNH LÀM ĐỦ 150$ RỒI THÌ NÓ BẢO ĐỢI TUẦN SAU MỚI RÚT TIỀN ĐƯỢC CẬU KÊU TRUNG GIAN COFIM CHO TỚ NHẬN TIỀN VẬY LÀ CÁC CẬU ĐÃ MẤT 10TR.

cũng có lí, mà nếu tỉnh thì kêu nó "tao nhận tiền về ví tao mới confirm" thì thách cả nhà nó scam được :cool:

trung gian là ai thế bác.
tưởng bảo rút tiền về rồi mới pay tiền tut ?

k có bác nhé nó bảo site 1 tuần mới pay một lần giờ cậu kiếm đủ 150$ rồi bảo trung gian cofim cho tớ nhận 10tr :(

Mấy thằng 150$/ngày không bao giờ lên đây bán tut với cái giá rẻ bèo là 10tr!

1 Ngày nó kiếm được 150$ tại sao không để đó mình nó kiếm cho đỡ nát site vậy mà đem sell với giá 10tr ( 500$) = 3.2 ngày nó làm việc rồi :)

Mấy thằng 150$/ngày không bao giờ lên đây bán tut với cái giá rẻ bèo là 10tr!

Cùng suy nghĩ giống mod :) nên em đã cảnh báo từ khi nó lập topic rồi :)

Up.. Lên cho ae thấy

gia cát dự chủ thớt với người bán tut kia là một

Ý nói mình với với người bán tut là một hả bác có thể hỏi linhdungvn nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member