Cloud VPS free 15 ngày

hachi

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Bạn băn khoăn không biết nên thuê VPS/server ở đâu giá rẻ mà chất lượng dịch vụ tốt?
Chúng tôi hoàn toàn có thể cung cấp một giải pháp thay thế ưu việt hơn nhưng giá thành lại rẻ hơn nhiều.

Từ nay đến 10/09, Long Vân có chương trình "15 ngày dùng thử miễn phí" tại longvan.net, bạn sẽ hoàn toàn bị thuyết phục bởi những tính năng vượt trội của Cloud VPS được thừa kế từ nền tảng công nghệ điện toán đám mây:
- Hạ tầng mạng 10 Gb/s, có thể nâng cấp đến 100 Gb/s.
- Dữ liệu được lưu trữ trên hệ thống SAN của Netapp cho tốc độ hoạt động của server tối đa mà không bị tình trạng "nghẽn cổ chai" như khi sử dụng VPS.
- Hạ tầng cloud được xây dựng từ các công nghệ hàng đầu của Cisco, Netapp, VMware...

Đăng ký dùng thử ngay hôm nay tại:
http://longvan.net/cloud-server/cloud-server-gia-re-hoac-dung-thu-mien-phi-free-trial.html

Last edited:
nó có bắt scan chứng minh ko thế

Nếu bạn để lại thông tin rõ ràng, Long Vân vẫn có thể khởi tạo dịch vụ trước và bạn có thể gửi Scan qua sau cũng được nhé!

Nếu bạn để lại thông tin rõ ràng, Long Vân vẫn có thể khởi tạo dịch vụ trước và bạn có thể gửi Scan qua sau cũng được nhé!
đang dùng thử 15 day gói 149k. ngày đâu k hiểu sao luôn 100% cpu, ngày 2 tự giảm xuống hay đã có ng chỉnh giúp thì m ko rõ, nhưng hiện tại khá tốt, thắc mắc ko biết có giới hạn lưu lượng down up ko hả bạn ?? nhiều lúc down tốc độ 280kb thì vứt đi rồi,
So với vps trước mình dùng thì đồng bộ khá nhanh, hiện tại lúc cpu còn thao tác gần như là giống máy tính ko bị delay nặng, ban ngày thì ko đc như thế :D
nếu vụ băng thông ko giới hạn chắc chắn sẽ gia hạn chiến tiếp :D trả lời giúp nhé

Đang dùng thử Cloud Desktop luôn, mạng 10Mbps khi test bằng Speedtest. Tuy nhiên 1 core nên hơi chậm, biết thế bữa trước đăng ký dùng thử 2 core luôn, 3Gb Ram không dùng hết -_-

speed test lúc nào cũng >150 mbs dow up nhưng tải file 500 mb chờ 50 p :eek: ko hiểu.tải thêm file 10mb cùng lúc nữa chờ 7p mặc dù ping 1, tốc độ vẫn vậy. có phải giới hạn ko ?? mình ko hiểu cái Băng thông share 10mbs nghĩa là làm sao @@
Đang dùng thử Cloud Desktop luôn, mạng 10Mbps khi test bằng Speedtest. Tuy nhiên 1 core nên hơi chậm, biết thế bữa trước đăng ký dùng thử 2 core luôn, 3Gb Ram không dùng hết -_-

speed test lúc nào cũng >150 mbs dow up nhưng tải file 500 mb chờ 50 p :eek: ko hiểu.tải thêm file 10mb cùng lúc nữa chờ 7p mặc dù ping 1, tốc độ vẫn vậy. có phải giới hạn ko ?? mình ko hiểu cái Băng thông share 10mbs nghĩa là làm sao @@
Băng thông ko giới hạn 100 Mb/s nghĩa là ko giới hạn lưu tượng down up, với tốc độ là 100 Mb/s hiểu chưa bạn?
Mình tes bằng speedtest lúc nào cũng trên 150 Mb/s ấy.
Nói chung là rất hài lòng với cái remote desktop này

đã đăng ký dùng thử . cớ mà vẫn chưa thấy hồi âm từ phía bạn . k biết là có được thử thật k đây :eek:

đang dùng thử 15 day gói 149k. ngày đâu k hiểu sao luôn 100% cpu, ngày 2 tự giảm xuống hay đã có ng chỉnh giúp thì m ko rõ, nhưng hiện tại khá tốt, thắc mắc ko biết có giới hạn lưu lượng down up ko hả bạn ?? nhiều lúc down tốc độ 280kb thì vứt đi rồi,
So với vps trước mình dùng thì đồng bộ khá nhanh, hiện tại lúc cpu còn thao tác gần như là giống máy tính ko bị delay nặng, ban ngày thì ko đc như thế :D
nếu vụ băng thông ko giới hạn chắc chắn sẽ gia hạn chiến tiếp :D trả lời giúp nhé
Không giới hạn lưu lượng down up nhé bạn!

Chủ yếu dùng thử để biết như nào mà thuê hẳn luôn, chứ bản dùng thử mà đòi hỏi quá cũng tội cho mấy nhà cung cấp dịch vụ :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,156
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week