Suggest Có acc vip72 sll làm gì để kiếm tiền đây mọi người

vphoa1997

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Topic này hôm trước mình post sai box nên bị mod close, nay mở lại để mọi người thảo luận giúp mình.

Chào mọi người, mình có sll acc vip72 (không có mã pin) cùng với sll acc premium các web khác như vpn, web phim,....(một vài acc Lifetime) Làm sao để kiếm tiền từ đó đây mọi người?

Về acc vip72 thì có vài acc hoạt động không ổn định lắm, dùng một thời gian thì bị dis, phù hơp với các bạn dùng từ 5-10ph, còn lại thì hoạt động không vấn đề gì.

Mong mọi người chỉ giáo.

Mình cũng không rõ nữa, nếu là acc scan mình có thể làm gì để kiếm tiền với nó? Bro chỉ mình với :)
tự sài or share anh em sài chơi thì dc chứ cho thuê hay sell đang dùng mà bị chủ acc nó vào sài bị đá ra thì chán lắm, mà hình như vip72 bữa nghe nói là nó block acc chia sẽ thì phải

tự sài or share anh em sài chơi thì dc chứ cho thuê hay sell đang dùng mà bị chủ acc nó vào sài bị đá ra thì chán lắm, mà hình như vip72 bữa nghe nói là nó block acc chia sẽ thì phải
Tks bro :), có lĩnh vực MMO nào dùng vip72 trong thời gian ngắn không bác (kiểu như 5-10-15ph)? Trong mớ acc của em thì chỉ có vài acc thỉnh thoảng bị dis thôi :(

pm thuê vài ngày mà bác thớt chả chịu , không biết bác ôm đống acc làm gì để cho ngày tháng trôi qua phung phí, đúng là kẻ ăn không hết người lần chả ra :D

pm thuê vài ngày mà bác thớt chả chịu , không biết bác ôm đống acc làm gì để cho ngày tháng trôi qua phung phí, đúng là kẻ ăn không hết người lần chả ra :D
Vì acc không có pin nên em không thể cho bác thuê vài ngày được, mong bác hiểu cho em :(

Vì acc không có pin nên em không thể cho bác thuê vài ngày được, mong bác hiểu cho em :(
có acc nào gần hết hạn ấy bác , cỡ chục ngày trở lại để e cái ak

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week