Có ai chơi net VSP Group chưa ?

lococnoi

Junior
Reactions
3
MR
0.000
" Thanh toán qua Paypal , WMZ.....
Điều kiện
+ Kênh phải có 50 sub
+ Kênh có 3k view / tháng
3. Tỷ lệ ăn chia gồm các mức:
70% , 75% và 80%
4. Thanh toán: 45 ngày được cập nhập vào bảng điều khiển trong VSP Group vào ngày 15 hàng tháng. Ví dụ tổng doanh thu tháng 7 trong youtube của bạn có 100$. Thì đến ngày 15-8 bạn sẽ nhận được 70$ trong bảng điều khiển (Tùy theo tỷ lệ ăn chia % nó hiện ở trong đấy, mình lấy mốc 70% là cơ bản). Và sẽ bắt đầu thanh toán cho bạn từ ngày 26-8 -> 15/9. "

Như tiêu đề, mình đang quan tâm net này có bạn nào đang chơi net này chưa ạ, cho mình xin review net này với , có nên tham gia net này hay nó có scam gì không ?

Nó thanh toán ngày 27-30 hàng tháng chứ ko tới 45 ngày đâu, net 30 đấy. Chưa bị đá kênh nào và paid cũng ngon.

Admin người việt à, vào group facebook của nó thì quản trị viên người việt. Và thằng này có khóa hợp đồng không, mình vào net nó muốn hủy sang net khác có dễ ko?

Admin người việt à, vào group facebook của nó thì quản trị viên người việt. Và thằng này có khóa hợp đồng không, mình vào net nó muốn hủy sang net khác có dễ ko?
Ko biết có ng Việt hay ko nhưng nó là net của Nga, mún hủy liên kết cũng dễ (chat vs nó) chứ ko làm khó như mấy net dỏm.

Bọn này không dùng fan page FB mà chơi nhóm kín: https://www.facebook.com/groups/youpartnerwsp

Quản trị viên là 1 thằng việt nam @@

Ông này chắc làm bên chăm sóc khách hàng thôi, chắc cũng là ng tài giỏi đây. Còn bên quản lý đều là ng Nga hết, nó ghi rõ trên trang chính đó.
đúng rồi contact họ link đến group do người việt làm admin, chắc support bên VN thôi, với group này thấy ít cập nhật .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week