có ai có liều thuốc chứa dc buồn khi bị scam dốt k

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Phone Number
Call me! Call me!
hnay bị scam nó đốt cho pát thấy lâg lâng bùn quá.
thấy mình ngu quá
có ai bít làm sao cho đỡ buồn k
thanks

Xin Lỗi Đời Quá Đen .....
Giờ bọn trẻ con nó tham tiền lắm , lừa 10k nó còn lừa chứ 120 LR thì :))

exchange24h.vn lam an uy tinh lam, toi van thuong ban site nay, rat good

chưa thử bao giờ nên k dám thử.đại gia bít site nào chỉ với lần sau vào bán ch khỏe
Lầ sau chs ý cẩn thận hơn nha bác! Còn muốn auto cứ lên: exchange24h.vn - shoplr.vn - libertyreserve.com.vn... 3 site thỉnh thoảng mình vẫn giao dịch!

dik mịa già cái đầu mà còn để bị scam á,pó ku. bím, vào hienlr.com hay pm exchange05s mà bán, đi bán cho scammer,mà nó scam kiểu éo gì thế :m114: kiểu cũ hay mới nói anh em biết mà tránh :m020:

exchange24h.vn đi, thằng này cứ add thêm thằng support của nó, rồi lúc nào thsich thì bán, hơn nhau có vài chục mà an toàn, nói chung tại bác ko cận thận, lần sau rút kn thôi, chứ tôi nhiều lúc còn exchang pm sang lr của mấy trang nứoc ngoài, có biết nó uy tín thế nào đâu mà lần nào cũng ok, nói chung ngừoi ta tạo site exchang thì chỉ có uy tín, để làm ăn lâu dài chứ chẳng ai lừa đảo cả

:binhsua87: bó tay rồi.... bác cũng bất cẩn quá, to đầu thế rồi chẳng lẽ thằng scammer bắt bác send trước?

Nỗi buồn là tạm thời, lạc wan mới là mãi mãi.

Mình cũng từng mất tiền ngu nhiều lần, trách móc bản thân nhiều lắm nhưng nghĩ lại cũng chả có ích gì, tỉnh táo lấy đó làm kinh nghiệm thì tốt hơn ;)

LR wmz thì cứ auto mà phang thôi tiếc gì 21 vs 21,1

lão này đáng bị ăn chửi,đúng là ...Gà....Mà thôi,chia buồn với lão,

p/s : transfer.vn , libertyreserve.com.vn

đây là hai dịch vụ uy tín nhất mình từng giao dịch, bạn thử nhé

chữ ký ta nhé. nhanh gọn :m020: .................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,420
173,593
Latest member
hoangkien99q

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week