Ask Có ai dùng tool tinsoft dc 1 time là cannot connect blue ko ?

youngkyo

Junior
Reactions
39
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
mình fake dc tầm 1 tiếng là báo lỗi cannot connect blue , change ko tác dụng , thử tắt bật lại các kiểu vẫn ko dc , phải reset lại máy tính mới dùng lại bt dc , thật sự rất bực mình với lỗi này . Ai có bị giống mình ko ?

Công nhận tinsoft surport ngày càng kém. Tool mới update thêm nhiều chứ năng nhưng lỗi tùm lum luôn. Dùng alwms lúc ức chế

chào bạn, bạn vui lòng buzz yahoo mình nha, ngày nay vẫn online support cho các bạn de tiếp nhận lỗi của version mới, nhưng chưa thấy bạn thông báo gì

Mee too, pải reset máy lại mới hết

Trong Proxifiter có 1 đoạn như này

" [07.21 21:53:00] adb.exe - 127.0.0.1:5555 error : Cannot send replay. WriteFile failed with error 109 "

Còn tool thì lỗi như này :

" [07.21 21:53:00] adb.exe - 127.0.0.1:5555 error : Cannot send replay. WriteFile failed with error 109 "

Bạn buzz yahoo mình nhé, dưới góc trái avatar ấy

bro wipe cái gì kia mà che đi vậy :D

report cho tinsoff và đã bít nguyên nhân rồi nha... hóng update...:D còn khắc phục tạm thời mấy cậu vào Task kill 1 đống adb trong đó đi là oke :D

report cho tinsoff và đã bít nguyên nhân rồi nha... hóng update...:D còn khắc phục tạm thời mấy cậu vào Task kill 1 đống adb trong đó đi là oke :D
Rất cảm ơn bạn đã hỗ trợ, đã fix xong trong ngày mai update nhé

Đã fix xong các bạn update đi nhé. Cảm ơn bạn đã thông báo

Móa hở cái là chửi Tinsoft là sao ta. Họ là "anh hùng" 1 thời, thử hỏi ko có họ thì lấy đâu nhà nhà có tool mà xài. Thời đó anh hùng chỉ có 1, dần dà các nông dân cũng học thần tượng rồi bước lên một bục vinh quang khác. Không tri ân thì thôi chứ sao lại chửi người ta thế.

Cái lỗi đó bình thường thôi có gì to tát đâu. Không phải do Tinsoft kém mà do BS là 1 chương trình giả lập, bản thân nó còn chạy chưa ổn định. Đã thế mình lại còn tương tác với nó, có nhiều tình huống mới xảy ra mà lúc trước đó không có nên ko lương trước được.

Cách đơn giản nhất và nhanh nhất để tiếp tục xài mà ko cần phải reset máy đó là xài Taskill. Tức là bấm Ctrl + Atl + Del ( Task manager). Tìm thằng mất dạy nào có tên adb.exe thì endtask nó đi là hết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,696
174,980
Latest member
vokhacnam1206

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week