Có ai Làm captchaguru mà đc Admin pay chưa nhỉ ???

Status
Not open for further replies.
heo xin 1 slot nha. ngày anh làm 500 nghìn vnd chỉ cần e thanh toán 400 nghìn thôi

:binhsua07: hạnh phúc thế........để e pm 1 số tên tuyển mem dự án này hỏi thế nào đã nếu họ đc thanh toán rồi ..... đưa cái nài vào cho new làm thì ngon ^^

atkute

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
mình đang làm nhưng không hiểu ý thằng này là như thế nào đây. mình có 15 mem lúc đăng ký nó yêu bảo mình là cả 15 mem cùng online làm 1 lúc hay là chỉ cần 15 làm việc thì nó mới thanh toán nữa. English kém nên ko dám hỏi lại nó.

binbin28

Banned
Reactions
691
MR
0.000
mình đang làm nhưng không hiểu ý thằng này là như thế nào đây. mình có 15 mem lúc đăng ký nó yêu bảo mình là cả 15 mem cùng online làm 1 lúc hay là chỉ cần 15 làm việc thì nó mới thanh toán nữa. English kém nên ko dám hỏi lại nó.

haha, làm gì có chuyện 15 mem online cùng 1 lúc hả bạn. Dự án nào cũng vậy, nếu nó ko scam thì chỉ cần làm đủ Min pay là OK.

huytocdo

Junior
Reactions
35
MR
0.018
haha, làm gì có chuyện 15 mem online cùng 1 lúc hả bạn. Dự án nào cũng vậy, nếu nó ko scam thì chỉ cần làm đủ Min pay là OK.

Mình đủ Min pay nó có pay đâu :binhsua18:. Đúng là nó sẽ yêu cầu cậu onl mem 20 mem lên. Mà thấy bên honhuthuy hình như đã có proof. Thấy bên đó tuyển. Dự án này ngon, càng đông người làm nó sẽ tăng rate lên. Nhưng mà ai đang có group sẵn thì sẽ dễ ăn hơn. Hic...

xkiraqn

Hero
Reactions
732
MR
1.936
Chat with me via Skype
Mình đủ Min pay nó có pay đâu :binhsua18:. Đúng là nó sẽ yêu cầu cậu onl mem 20 mem lên. Mà thấy bên honhuthuy hình như đã có proof. Thấy bên đó tuyển. Dự án này ngon, càng đông người làm nó sẽ tăng rate lên. Nhưng mà ai đang có group sẵn thì sẽ dễ ăn hơn. Hic...
bên đó pay theo tuần , chán nhỉ

uh........wa làm mem cho mềnh đi ;))

nhờ mod close topic hộ phát.........................

Ken_pop

Banned
Reactions
321
MR
0.000
đa số mem 4rum chơi mấy cái site như pix, captchatyper hay mega. mấy dự án mới này ít tìm hiểu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,004
176,494
Latest member
lejmina

Most viewed of week

Most discussed of week